Cần nhận sư phụ

Reactions
21
MR
0.000
Hiện tại mình đang rất bế tắc trong forum mmo.....nên xin lập pic này mong nhận được sự hỗ trợ của mọi người......mình nhận sự phụ làm off vì thấy hình thức này liên quan đến nhiều mặt như VPN ( chưa hiểu là gì ) hay Net, tool, sock...v..v..( thấy mấy pro ghi như thế) nên cũng rất tò mò và muốn học hỏi mong được sự ủng hộ của ace .......nếu ai là newbie và cũng muốn học hỏi thêm về box off thì kết bạn và cũng chia sẽ kinh nghiệm giúp đở nhau trong cuộc sống khó khăn này ......chân thành cảm ơn....:m054:
YH: [email protected]m

nếu biết sơ đẳng thì vào làm group cho mọi người, chứ không biết gì socks là gì, net là gì, ... thì khó có sư phụ nào bỏ thời gian quý bảo ra để hướng dẫn mấy cái đó đâu.

ham gì đâu bạn.....mình chỉ là muốn học hỏi thôi....nếu kiếm được tiền thì cũng đỡ.......vốn mình cũng ko giỏi vi tính cho lắm....nên cần sự giúp đỡ 1 là có thể hiểu biết thêm....2 là kiếm vài bạc lẻ mua mì tôm ăn qua ngày :m003:

Google tự tìm hiểu mấy cái bạn hỏi trên kia trước đã rồi sẽ có sư phụ :)

Hiện tại mình đang rất bế tắc trong forum mmo.....nên xin lập pic này mong nhận được sự hỗ trợ của mọi người......mình nhận sự phụ làm off vì thấy hình thức này liên quan đến nhiều mặt như VPN ( chưa hiểu là gì ) hay Net, tool, sock...v..v..( thấy mấy pro ghi như thế) nên cũng rất tò mò và muốn học hỏi mong được sự ủng hộ của ace .......nếu ai là newbie và cũng muốn học hỏi thêm về box off thì kết bạn và cũng chia sẽ kinh nghiệm giúp đở nhau trong cuộc sống khó khăn này ......chân thành cảm ơn....:m054:
YH: [email protected]m

Mình thấy những câu cậu viết ở trên thì 90% bạn là người không chịu tìm hiểu hoặc lười tìm hiểu như là VPN, tool và sock vì những cái đó rất dễ để tìm hiểu đối với 1 người thật sự muốn hiểu và chịu đọc, cho nên ai muốn nhận dạy bạn họ sẽ rất ngại, còn về net thì với bản thân mình cũng là 1 noob nên có ý kiến để bạn tìm hiểu là vầy thứ nhất là ở đây => http://mmo4me.com/showthread.php?17-Huong-Dan-offer-cho-newbie . Thứ 2 là ở đây ==> http://mmo4me.com/showthread.php?40817-Tong-hop-cac-huong-dan-ve-Offer-Update-monthly-d . Vì căn bản với những off thường thì đều là những đều trong các hướng dẫn đó còn những bậc off khó hơn thì cần những sư phụ cao hơn và với những con này thì người share kn 1 là người muốn bỏ nghề, 2 là người quen thân thiết thì sẽ chỉ bạn. Với những dạng offer đã được hướng dẫn ở trên thì khi làm nhuần nhuyễn thì 1 ngày 5$ với bạn không là quá khó, vòng vòng ở cấp bt cũng chỉ có mấy dạng đó thôi, còn về cầm tay chỉ việc thì chỉ có anh em bạn bè thân mới có chuyện đó thôi còn chỉ online thì khuyên bạn nên quên từ từ đi vì mỗi người làm offer đều có thời gian rãnh rỗi rất hạn hẹp, có chỉ bạn chăng thì chỉ hướng dẫn qua teamview với 1 tốc độ nhanh mà với người mới vào nghề thì không thể nào theo kịp, chẳng ai ngồi làm từ từ rồi hỏi bạn hỉu chưa hỉu chưa đâu, bạn chỉ theo kịp khi bạn đã có 1 kiến thức nhất định. Xin người ta teamview hướng dẫn là rất khó và làm từ từ để bạn biết và hiểu rõ thì gần như không thể. Cuối cùng sau khi đã nắm được những dạng ở trên thì bạn tìm 1 Sub hay ad nào đó bên phần tuyển mem làm offer trên 4rum này rồi xin vào làm họ sẽ cho bạn quy định để làm căn bản như về sock và info, từ đó bạn vào làm và đọc chú thích phía dưới từng con off không hiểu thì pm ad hoặc sub đó để họ chỉ thêm còn họ không có thời gian thì tự mò tiếp đến khi bạn làm được 1 con offer được điểm thì lúc đó bạn tạm thời đã có được 1 ít kinh ngiệm thực tế và cứ thế mà tiếp tục. Chúc bạn thành công và một đều quan trọng là phải thật kiên nhẫn và thực sự muốn tìm hiểu nhé, còn không chịu tự tim hiểu theo các bước mình tâm sự với bạn ở trên thì mình khuyên bạn cũng nên đừng nghĩ tới vấn đề này nữa làm gì.

Last edited by a moderator:
:binhsua21::binhsua21::binhsua21:
Lướt sơ qua đến bố sư phụ cũng éo dám nhận

Bác nào nhận thì cho e 1 slot nhé
Mún làm offs nhưng k có site làm
Đọc hd thì cũng chỉ là nhìn và hỉu đc chút ít thui.
DÙ sao thì đc thực hành vẫn tốt hơn và nhanh hỉu hơn phải ko các bác?
Ai nhận e thì "cốc cốc cốc" 3 cái vào inbox e với nhé^^.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back