Cần nhận sư phụ dạy Offers

vrevhc

Senior
Reactions
576
MR
0.000
Có 1 ít tiền còn sót lại từ thời ZeekRewards sống lay lắt qua ngày. Bắt đầu thất nghiệp từ khi Zeek die, nay muốn tập trung vào 1 công việc gì đó để có thu nhập sống qua ngày.

Pro nào nhận mình sẽ biết ơn vô cùng và sẽ suốt đời theo. Sau đây là kinh nghiệm MMO của mình ko biết có giúp gì đc khi làm Offer ko:
  • PTU từ cuối năm 2009 đến mùng 1 tết 2012 thì nghỉ.
  • 03/2012 tới tháng 07/2012 chơi ZeekRewards và JustBeenPaid.

Kỹ năng:

1. Biết fake socks, có account 5socks.net, truesock.net.
  2. Từng register VPS Amazon và Azure để phục vụ PTU.
  3. Biết về wordpress, DLE, VBB, và hiện đang sở hữu vài website (không tiện pub).

Thời gian:

Rảnh cả ngày, vô công rỗi nghề.

Mong nhận được 1 pro tận tình. Em xin hứa số tiền kiếm được từ Offers trong tháng đầu tiên sẽ tặng sư phụ hướng dẫn và sẽ làm ref ở bất kỳ site nào mà sư phụ yêu cầu.

Mình có nhu cầu làm thật sự nên mong muốn nhận được sư phụ có kinh nghiệm về Offers và chịu khó hướng dẫn nếu mình chậm hiểu :)

P/s: Nếu bài viết em có sai sót gì mong Mod đừng xóa mà hãy chuyển giúp em sang mục đúng hoặc move sang thùng rác để em copy lại và post ở mục đúng.

Yahoo của em: vrevhc

Last edited by a moderator:
up cho sư phụ pro vào nhận newbie pro
off nát hơn tương bần rùi các bác còn ham làm chi, nhận sư phụ cạp cạp ai có nhã hứng pm :binhsua155:

chúc cậu sớm tìm được sư phụ :binhsua50:

Net đang die tùm lum ràu ..... mún kiếm sư phụ chắc chắn thì hãy đợi qua tết đi cậu à :))

sang cạp cạp thôi :binhsua10:

đã pm nhưng éo thấy trả lời :binhsua153:
Chắc thớt thấy chưa pro lắm nên ko trả lời. Sr just kidding!

hi hi cho kiếm sư phụ ké cái nhá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :binhsua172:

Hic vẫn đang cần sư phụ :( .

lý lịch cậu ngon quá nhưng mà tại cậu yêu cầu sư phụ lâu năm nên chả ai dám nhận :binhsua10:

hầu hết là mới dc 1 năm trở lại :binhsua20:

minh chưa có sock nhưng biết làm off nếu muốn minh hop tac nha
yh on24h00

uqewqewqrw

Share cho em ít con 5socks.net đi pro ;))

lý lịch cậu ngon quá nhưng mà tại cậu yêu cầu sư phụ lâu năm nên chả ai dám nhận :binhsua10:

hầu hết là mới dc 1 năm trở lại :binhsua20:

hihi em sửa lại rồi, chỉ cần sư phụ nào tận tình hướng dẫn em được thui là mừng rồi, thế mà đến giờ vẫn chưa ai chịu nhận. Em thì ko biết về offers nhưng chắc sẽ tiếp thu nhanh nếu có sư phụ hướng dẫn .

abcd

Cậu thử xin vào mấy Group rồi bảo họ hướng dẫn xem sao .

Cậu thử xin vào mấy Group rồi bảo họ hướng dẫn xem sao .

Thanks cậu mình đang tìm đây nhưng nhiều quá ko biết vào cái nào với cả chưa làm off bao giờ nên ko bít thế nào :(

Đã có kinh nghiệm làm, không pro lắm, nhưng cũng đủ xài. Mình muốn hướng dẫn trực tiếp sẽ dễ hơn, hướng dẫn free những kinh nghiệm mà mình biết, không đòi hỏi gì hết. Bạn ở đâu? Nếu có thể gặp trực tiếp thì mình hướng dẫn luôn, qua teamview thì hơi lâu.

abcd

Cậu thử tham gia Group của Ruby.Love xem , mình thấy rate cũng đc đấy , pay daily nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom