Cần người tuyển

MarkShiva

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Đang thất nghiệp trầm trọng cần bác nào rảnh qua vớt lên! Em biết làm of banner, matomy, SR. Chấm hết! Tuy còn 1 số khoản gà mờ nhưng time nhiều nên xin chỉ giáo thêm. Xin hỗ trợ sock vì đợt này nghèo đói quá trời luốn! Bác nào cho em đi cùng thì tốt, muốn có 1 chỗ ổn định lương thân!

1 úp khi đói = 1 gói khi no :D mong thớt sớm tìm đc việc rồi cho em làm chung vs :))

cậu ở đâu làm offline ko.

làm giàu ko khó là câu nói xạo chó nhất Việt Nam :))
cậu ko thấy vế sau là chịu khó làm giàu ak cậu. sao phải móc mói vậy. Còn cậu bỏ đi nói câu đầu thì mình thừa nhận xạo

cậu ko thấy vế sau là chịu khó làm giàu ak cậu. sao phải móc mói vậy. Còn cậu bỏ đi nói câu đầu thì mình thừa nhận xạo
e đùa thôi mà T_T e thách bác nhận em làm đệ tử và giúp em làm giàu đó :v

cậu ở đâu làm offline ko.
Em đang sinh viên! Chỗ em chõ ăn đá gà ăn sỏi chẳng có cái vẹo gì để làm ngoài luôn bác ạ! cuộc sống tự túc lên mới bon chen lên trên này! Xin xem có admin nào làm offer cần người đi theo thì em muốn theo 1 chỗ cho nó ổn định! Chán ghê! Thanks bác đã quan tâm!

Em ở Hà nội nhưng chỉ mang mác là Hà nội thôi! Chứ chỗ đó sát Hòa Bình rồi. Toàn rừng với chả núi!

oánh dấu phát

làm giàu ko khó là câu nói xạo chó nhất Việt Nam :))
ko phải chém gió, Nhưng cậu làm việc dc 20/24h thì pm mình sẽ chỉ bạn cách làm giàu

Announcements

Forum statistics

Threads
419,334
171,386
Latest member
ShopLinkeIn
Back
Top Bottom