can nguoi lap SITE chien offers

pm minh yahopop leadads12
sang adminmmo.com để mua code có hỗ trợ tốt nhất. Cẩn thận bị lừa mua phiên bản cũ nhé.
khox1minh cố gắng lừa người nha bạn. Đi quet rác vẫn hoành trang hơn đi mạo danh lừa đảo bạn ak

sang adminmmo.com để mua code có hỗ trợ tốt nhất. Cẩn thận bị lừa mua phiên bản cũ nhé.
khox1minh cố gắng lừa người nha bạn. Đi quet rác vẫn hoành trang hơn đi mạo danh lừa đảo bạn ak
chuẩn cmnl :D

đcho hỏi bác biết gi ma phán ngta lừa :rolleyes:

Nhà nghèo có được vài bộ lẻ xài :p
1.PNG 2.PNG 3.PNG 4.PNG 5.PNG 6.PNG 7.PNG

Chuan vãi. ấy mà càng nói nó lừa đảo là nó càng đi lừa =)). Nhìn cái topic là biết nó Clone dụ dỗ newbie đây mà :eek:

đcho hỏi bác biết gi ma phán ngta lừa :rolleyes:
tớ ko cần giải ttích nhiều nhé. Buồn cười..bố mẹ bạn k dạy bạn sống thế nào cho đúng ak

em mới gia nhập cộng đồng mmo e định lập site chiến solo bác nào lắp site thuê thì pm nha cảm ơn
nếu bạn mới làm thì có thể mua code. hiện tại có mấy bạn sell code nhưng tránh cái bạn khox1minh ra nha bạn. k biết code chỉ đi rình ăn cắp rồi sell lại. còn nếu k thì bạn có thể doww mấy bản code f1 về để chiến thử. tuy nhiên code free thì k thể bằng code bạn bỏ tiền ra mua đc. vì free thì bạn phải tự tìm hiểu hoặc hỏi nngười khác chứ k có ai support

nếu bạn mới làm thì có thể mua code. hiện tại có mấy bạn sell code nhưng tránh cái bạn khox1minh ra nha bạn. k biết code chỉ đi rình ăn cắp rồi sell lại. còn nếu k thì bạn có thể doww mấy bản code f1 về để chiến thử. tuy nhiên code free thì k thể bằng code bạn bỏ tiền ra mua đc. vì free thì bạn phải tự tìm hiểu hoặc hỏi nngười khác chứ k có ai support
chủ thớt nó CLONE acc đó mà bác trả lời làm gì. Nhìn xem có ai newbie vừa tham gia cộng đồng MMO mà đòi Lập site solo ko? newbie biết j mà solo

chủ thớt nó CLONE acc đó mà bác trả lời làm gì. Nhìn xem có ai newbie vừa tham gia cộng đồng MMO mà đòi Lập site solo ko? newbie biết j mà solo
oh cũng đúng mà nghe cái tên con cóc này ngày xưa cung có đợt đi rao code của mình rồi. hoá ra là clone. không khá được. không biết bao giờ nhưgn thành phần như vậy mới hết để xã hội nó trong lành nhỉ. k làm được mà không chịu học hỏi chỉ đi rình lừa đảo với scam của người khác.

ai lắp đc cho ké với :)

ai hưỡng dẫn newble với
các bạn pm bạn @ezreal bạn đấy có mở lớp hướng dẫn offer cho newbie đó. có cập nhật offer lead theo từng thời kỳ luôn và có site cho các bạn thực tập chứ k phair xem xong không biết làm gì

tôi thuê tới ta tiền đang hoàn còn chuyện làm ăn thì làm đc hay ở là do tôi tôi cũng chẳng lừa đảo ai tôi cũng chẳng ăn cắp code của ai cả mọi người thông cảm

Announcements

Forum statistics

Threads
419,919
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back