Ask Cần người chỉ qua IOS

Sắp có tool auto rồi kìa c :D Cứ thế mà theo thôi :))
Code để tớ lo

Tình hình là có ai biết tạo ID AU UK ko giúp mình vs, mình tới bước điền info rồi mà nó cứ báo lỗi, điền bậy ko đc hay sao á, ai giúp mình tạo ID của 2 nước này vs!

Mình có thể hướng dẫn bạn cách fake ip cho iphone (cách dùng ccproxy, itool để backup app, install app nhanh ...) mấy cái này cơ bản và đơn giản thôi.
share cho mình vs :)

Tình hình là có ai biết tạo ID AU UK ko giúp mình vs, mình tới bước điền info rồi mà nó cứ báo lỗi, điền bậy ko đc hay sao á, ai giúp mình tạo ID của 2 nước này vs!
Sign out tk apple trong iphone ra, fake ip nước cần tạo ID, sau đó vào appstore nhấn down 1 app nào đó, nó hỏi thì nhấn tạo tk mới, tạo như vậy mới có chữ None còn ko sẽ bị bắt điền visa

Sign out tk apple trong iphone ra, fake ip nước cần tạo ID, sau đó vào appstore nhấn down 1 app nào đó, nó hỏi thì nhấn tạo tk mới, tạo như vậy mới có chữ None còn ko sẽ bị bắt điền visa
minh tạo tới bước NONE rồi, nhưng phía dưới nó bắt điền Info gì gì đó ấy, ghi bậy bạ nó ko chịu mới đau. Ko cần visa rồi, mấy dòng info phía dưới thôi!

minh tạo tới bước NONE rồi, nhưng phía dưới nó bắt điền Info gì gì đó ấy, ghi bậy bạ nó ko chịu mới đau. Ko cần visa rồi, mấy dòng info phía dưới thôi!

Search info đi, các nước US UK AU,... nó check được địa chỉ. Australia thì www.whitepages.com.au, UK thì: whitepages.co.uk

Phải điền địa chỉ dùng info trong trang này cũng dc http://fakenamegenerator.com/
Tình hình là đã thông qua đc em nó thế nhưg lại nãy sinh vấn đề là bác expps lại nghẻo mất rồi. Ko làm đc cho bác ấy nữa. Hix. Cậu có hướng đi nào hướng dẫn mình vs. Phải mò mò làm thuê mới có exp nhanh được.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back