Cần mua vps azure dùng trả theo ngày đây ( ver.2 )

Reactions
46
MR
0.001
Sau 1 thời gian chăn GA và chơi web-ip, có thể nói tớ đã trở thành 1 trong những người có đầu óc khá là tốt trong cái trò mmo này,....Chả là bây giời kiếm được tý quả sướng quá, định mở rộng phạm vi cày sang ptu làm 1 chân phụ vì cũng có kinh nghiệm chơi + có mỏ riêng để chiến,nên muốn quay lại chơi 1 tý kiếm thêm chút nữa.......

Nhưng bây giờ mua vps khó khăn mà cam quýt thỳ nhiều, nên mở topic này để mua vps trả theo ngày,...THể lệ mua bán đơn giản như sau :

+vps azure ,giá 0,2 wmz/ngày, dùng ngày nào trả tiền ngày đấy, dùng hết ngày mới giả, em ăn cam nhiều thừa vitamin c rồi nên sợ các bác thông cảm,còn em không hơi đâu đi cam lại các bác 0,2$ làm gì cả, em mà cam cứ gọi mod vào mà ban

+Nếu có bác nào có vps amazon càng tốt có thể thương lượng về giá

+Mọi người ai muốn giao dịch pm yahoo của em dưới chữ ký,nhưng lưu ý : Em hay làm đêm nên sáng cần ngủ,mà không ngủ thỳ đi học đi làm, nên ai rỗi buổi sáng thỳ cứ gửi tin off vào yh, còn nếu muốn chắc chắn thỳ tầm 1,2h chiều hẵng pm em hoặc thậm chí muộn hơn
.......

+Vì lần trước em cũng lập top và có khá nhiều người pm nên ai pm trước thỳ em nói chuyện trước, nếu giao dịch ok rồi thỳ thôi, còn không ok thỳ đến luọng người pm sau

+Sau khi pm em thuơng lượng hẹn ước này nọ xong, em đồng ý và giao dịch ok thỳ bác đã giao dịch phải lên topic này viết vài câu chứng nhận....tính em cẩn thận......

CHỷ thế thôi ạ, tính em cẩn thận mấy bác thông cảm đừng bảo em hoạnh họe nhé, yh của em :depzaj_bojrac1203 ( có chữ ký rồi nhưng cẩn thận nên....)

bác tự sướng qua'. thật ra GA chỉ là 1 nhánh rất nhỏ trong mmo thôi, tuy có liên quan vs nhiều nhánh khác

Chơi ptu thật chất ko cần vps.

Dù sao cũng up giùm ^^

PR kinh ko quá, đúng là ếch ngồi đáy giếng mà cứ nghĩ mình hay............:binhsua21:

Bác này lần trước mở 2 topic bị đáp chỉ thiếu vài viên là đủ xây cái nhà. Vẫn nhớ cái nick yahoo vãi lọ ;))

VPS mà có 0.2$ / ngày liệu có chơi được PTU ko :-s . Thà remote cho lẹ.

chơi ga kiếm bạc triệu mà tiếc vài đô bạc, đi thuê vps cùi. ko hiểu đây là thể loại gì nữa nhỉ ?

VPS là cái gì vậy.......

Thực chất không cần phải viết dài dòng lan man như vậy làm gì =))
Vì sao thì tự hiểu nhé THreat :p

Mình thì muốn chuyển từ PTU sang chăn Gà đây.

PTU ko có VPS thì khó chơi lắm, chỉ đi leech file thôi là đã nản rồi. Cố kiếm con VPS nào ổn định mà dùng, ít cũng live được tuần thì mới chơi PTU được.

dùng ngày nào trả ngày đó, hết ngày mới trả

chả thằng seller nào rảnh đến mức này

về mà chăn gà vs web-ip đi

ếch ngồi đáy giếng

ghê kiếm dc GA với web-ip gì đó mà tiếc bạc lẻ sài vps từng ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member