Cần một công việc part-time thu nhập ổn định

Status
Not open for further replies.

bOOm

Hero
Reactions
823
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào các bạn và các anh chị, sau mấy tháng lang thang trên forum, bán linh tinh rồi dính phốt sau đó lại bán lung tung để trả nợ, cuối cùng em cũng trắng tay, nên hôm nay quyết định post topic này mong cao nhân nào đi qua cứu vớt đời em, em là newbie nên không đòi hỏi yêu cầu kiếm tiền nhiều trong một thời gian ngắn, chỉ mong có người dẫn dắt, uốn nắn em theo một con đường kiếm tiền chân chính nào đó và là người cho em một bờ vai để em dựa vào mỗi khi vấp ngã, cho em những bài học kinh nghiệm từ mmo cũng như cuộc sống. Em chỉ biết sơ sơ mỗi lĩnh vực một chút, nói chung là chưa biết gì chỉ có mỗi nhiệt huyết tuổi trẻ, chăm chỉ, siêng năng, thật thà. Cám ơn các bạn, anh, chị đã đọc và có thể cho em ý kiến, kinh nghiệm, bất cứ thứ gì vào ô comment, gạch đá nếu có thì em cũng phải chịu thôi :)

Mem vip 2011 mà viết những dòng này thì mem 2014 như e phải làm thế nào? :(:(

Có ai mua e về phụ việc k

Xin chào các bạn và các anh chị, sau mấy tháng lang thang trên forum, bán linh tinh rồi dính phốt sau đó lại bán lung tung để trả nợ, cuối cùng em cũng trắng tay, nên hôm nay quyết định post topic này mong cao nhân nào đi qua cứu vớt đời em, em là newbie nên không đòi hỏi yêu cầu kiếm tiền nhiều trong một thời gian ngắn, chỉ mong có người dẫn dắt, uốn nắn em theo một con đường kiếm tiền chân chính nào đó và là người cho em một bờ vai để em dựa vào mỗi khi vấp ngã, cho em những bài học kinh nghiệm từ mmo cũng như cuộc sống. Em chỉ biết sơ sơ mỗi lĩnh vực một chút, nói chung là chưa biết gì chỉ có mỗi nhiệt huyết tuổi trẻ, chăm chỉ, siêng năng, thật thà. Cám ơn các bạn, anh, chị đã đọc và có thể cho em ý kiến, kinh nghiệm, bất cứ thứ gì vào ô comment, gạch đá nếu có thì em cũng phải chịu thôi :)
Đọc xong tưởng cậu là phi công tuyển máy bay cơ đấy. Không liên quan nhưng hình như cậu này luyện tới tầng 2 group rồi sao còn ra đây. :confused:

Tuyển mem post bài , hoặc cộng tác viên pr site offers . Pm yahoo cho mình : boykhungzz nhé :D

PM nhé Yahoo : khiemnhuong009
đảm bảo 2-3 trăm/ 1 ngay ( làm offer nhé)
ai that su co nhu cai thi PM nhé. thăm dò hay này nọ thì lượn cho tránh làm phiền
ae có miếng thì cùng chia sẻ thui

Last edited:
anh em newbie thì mình nghỉ bắt đầu thì PTC cho dễ ^^

offer là ngon nhất rồi tiền tươi :D

PM nhé Yahoo : khiemnhuong009
đảm bảo 2-3 trăm/ 1 ngay ( làm offer nhé)
ai that su co nhu cai thi PM nhé. thăm dò hay này nọ thì lượn cho tránh làm phiền
ae có miếng thì cùng chia sẻ thui
newbie có được không bác ? Mong bác chiếu cố:(:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,818
Latest member
chupanhdienthoai