Tutorial Cần Mọi Người Giúp Đỡ Về GA

vantienks

Junior
Reactions
22
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có 1 tài khoản GA Hosted, reg từ tháng trước, mình dùng tài khoản này liên kết với Blog! Do blog chưa đủ điều kiện đăng ký nên đã áp dụng 1 số cách và đã hiện thị quảng cáo! Tuy vậy sau khi tổng kết tháng vừa rồi như hình thì thấy là:
1. Thu nhập - Adsense Cho nội dung (khoản có):14,14US (Từ 1/7 đến 31/7)
2. Lưu lượng truy cập không hợp lệ - Adsense cho nội dung (khoản nợ): 14,14US (Từ 1/7 đến 31/7)
3. Và kết quả là: Số dư cuối kỳ là 0,00 US
Như vậy có phải là toàn bộ số tiền mình kiếm được không được tính phải không???
Vì mới chơi GA nên không rành lắm, ai biết trả lời giùm mình với! Thanks

Ps: Hiện tại Blog vẫn hiện quảng cáo, số tiền vẫn hiện thị, kênh youtube để tạo GA này đã bị die

Attachments

64.7 KB · Views: 72
Nhờ @DannyTuan giải thích giùm mình với, như hình trên thì có phải là mình có chạy quảng cáo trên blog thì vẫn không được tính tiền phải không bạn? mơ hồ quá! Thanks

Mình cũng có acc content ko có 68%, và cũng dính tình trạng tương tự, cuối tháng tổng kết nó trừ sạch tiền mà acc vẫn ko die

Có pro nào cho mình 1 câu trả lời chính xác ko?acc vậy có đươc tính tiền hay la ko?thanks

Không có Pro nào trả lời giúp mình sao???:(

Toàn bộ doanh thu click đều không hợp lệ. Nó trừ sạch rồi còn đâu.

Click không hợp lệ có thể là click đến từ click không tự nhiên do người dùng click vào. Có cả hàng nghìn cách để phát hiện ra click không hợp lệ để trừ tiền.
Lưu ý là click không hợp lệ với tự click có phần khác nhau về mức độ xử phạt cho nên acc vẫn không bị ban.

Toàn bộ doanh thu click đều không hợp lệ. Nó trừ sạch rồi còn đâu.

Click không hợp lệ có thể là click đến từ click không tự nhiên do người dùng click vào. Có cả hàng nghìn cách để phát hiện ra click không hợp lệ để trừ tiền.
Lưu ý là click không hợp lệ với tự click có phần khác nhau về mức độ xử phạt cho nên acc vẫn không bị ban.
Cái này có phải là do Blog mình chưa đủ điều kiện đăng ký nhưng vẫn đặt quảng cáo lên đó nên bị vậy phải không bạn?Chứ nếu click tặc thì cũng chỉ trừ 1 phần nào đó thôi???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom