Cần hợp tác vài bạn xài chung proxy gõ pix !

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
Các bạn lưu ý : do bây giờ la cuối tháng nên proxy sẽ không còn ngon như đầu tháng .
Mình xài list này từ ngày 5 6 đến giờ. check sẽ die rất nhìu . login ra tam giác nghĩa là proxy ko thích hợp .
tháng sau sẽ có list mới

thế những ng mua của cậu tuần cuối tháng 6 này thì sao, đầu tháng có list proxy mới ko hay phải mua mới nữa. Sao ko nói sớm :binhsua87:

hjmdzhpv95

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
- Mình vừa check cái list hôm qua bạn gửi có hơn 4k proxy check thử 1 đoạn 1500 con die gần hết live chưa được 100, sáng thì được nhiều hơn 1 tý log vào thì die 1 nửa. Cũng nghĩ là cuối tháng nên proxy yếu chứ sang tháng mua mà ntn thì cũng tạm biệt nhé của lynklee!!!

- Mình vừa check cái list hôm qua bạn gửi có hơn 4k proxy check thử 1 đoạn 1500 con die gần hết live chưa được 100, sáng thì được nhiều hơn 1 tý log vào thì die 1 nửa. Cũng nghĩ là cuối tháng nên proxy yếu chứ sang tháng mua mà ntn thì cũng tạm biệt nhé của lynklee!!!
sao không check hết đi live được trên 1k . xài vi vu

__Ha__

Senior
Reactions
135
MR
0.000
Còn chân nào ko cho mình 1 chân nào

nhuemqn

Senior
Reactions
53
MR
0.000
tóm lại là giờ các bác mua thì các bác sẽ phải xài list này tới hết tháng sau...mà dự là toàn bộ sẽ die sớm khi hết tháng...chẳng lẽ qua tháng mới lại phải mua nữa hả trời..... :binhsua75:

lisst thang 6 van xai tot ma cau .

thì biết thế, nhưng nó cũng phải die từ từ, qua tháng 7 có list mới thì xài ngon hơn chứ, ko lẽ mới mua xải dc 1 tuần lại mua nữa tuy 1$ cũng ko là lớn nhưng bạn cũng nên tạo cái record để biết cho công bằng là mọi ng đều mua và xài dc 1 tháng.

mới log proxy của thớt mua 1$
trogn vòng chưa đầy 10' die hơn 15 proxy id....
Hôm qua thấy còn xài ngon mà hôm nay xài còn thua cả proxy free.... Tới nản....
1$ không nhiều nhưng proxy die thế này đêm nay thất thu....quay trở lại xài free thôi...xem như cúng chùa 1$....

Các bác nào muốn mua thì suy nghĩ lại nhé....Đúng là đêm qua proxy rất tốt...nhưng mà đêm nay đã check...đã log nhưng die hơn 1 nửa là 15 id thì không chấp nhận được.... :binhsua27:

passions

Junior
Reactions
31
MR
0.000
:binhsua27: proxy nay free ma tu ngay topic nay xuat hien la proxy cua minh sorry login to late bi day tum lum toan lam phai log den 3 group moi du id de go, may hom truoc thi 1 group la du lam roi :binhsua29:

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
mới log proxy của thớt mua 1$
trogn vòng chưa đầy 10' die hơn 15 proxy id....
Hôm qua thấy còn xài ngon mà hôm nay xài còn thua cả proxy free.... Tới nản....
1$ không nhiều nhưng proxy die thế này đêm nay thất thu....quay trở lại xài free thôi...xem như cúng chùa 1$....

Các bác nào muốn mua thì suy nghĩ lại nhé....Đúng là đêm qua proxy rất tốt...nhưng mà đêm nay đã check...đã log nhưng die hơn 1 nửa là 15 id thì không chấp nhận được.... :binhsua27:

thread này có gữi cho mình free 140 mấy con á, nhưng mình check lại thì chỉ dùng đc 5 6 con :binhsua20: 5 6 con này là những con Gọi là trâu bò đấy nha tại mình làm biếng log ra log vào khi bị die nên chỉ lựa những con nào chịu đựng hơn 30' mới log :D
Mình có 1 list proxy gần 500 em dùng 3 hôm rồi die chỉ có 10% load gần ngang cả IP chính có con còn nhanh hơn cả IP chính :binhsua17:

:binhsua27: proxy nay free ma tu ngay topic nay xuat hien la proxy cua minh sorry login to late bi day tum lum toan lam phai log den 3 group moi du id de go, may hom truoc thi 1 group la du lam roi :binhsua29:

free hay ko thì mình ko biết nhưng proxy bác thread cũng bình thường thôi theo mình nếu list 1k con lọc lại kỹ chỉ dùng đc đâu 2 30 chục con thôi vì mình check thử 143 con cậu ấy send qua die và time out hơn 1/2 trước khi log vào, còn log vào chết la liệt nữa chưa kể làm đc vài phút sẽ còn chết tiếp nếu lọc kỹ chắc đc 2 đến 30 con thôi, còn việc log 3 4 gruop đủ để gõ đừng đổi thừa proxy, proxy liên quan gì đâu bạn, do G bạn ít id thôi có hôm log 60id còn ngồi chơi nè:binhsua28:

:binhsua28: 3 group cua minh hon 100 id day moi lan lam la log 50 id vao, hoi truoc no load ngon vi it nguoi log proxy day bay h no da' nhau bay ra chu co phai proxy no die dau
lam 1 luc bi chet la do nguoi nay day nguoi kia ra chu proxy van song nhan
:binhsua21: ban 60 id ngoi choi con minh thi luc nao cung log du speed day

:binhsua28: 3 group cua minh hon 100 id day moi lan lam la log 50 id vao, hoi truoc no load ngon vi it nguoi log proxy day bay h no da' nhau bay ra chu co phai proxy no die dau
lam 1 luc bi chet la do nguoi nay day nguoi kia ra chu proxy van song nhan
:binhsua21: ban 60 id ngoi choi con minh thi luc nao cung log du speed day

do proxy lỏm thì chịu thôi bạn ơi, mình có list 500con proxy mà 1 lần mình log vào 40id xui thì bị block vì có ng dùng rồi 1 2 ID và contac chỉ 4id là cao, gõ tầm 5 10' nữa sẽ có thêm 1 2 con ra đi rồi xong hết add thêm vài cái id nữa là gõ tẹt ga cách 30' sẽ có 1 2 ID die, nhưng con proxy đó vẫn dùng lại đc bình thường chỉ mỗi id bị lỗi thôi

:binhsua25: ban co log bang dirrect ip thi no cung the thoi minh test nhieu lam roi thu log dirrect 5 acc xem no co bay het khong muon log 5 acc thi cung can co ti nghe thuat day

hoi truoc bat duoc 1 dai? proxy
tu xxx.xxx.xxx.50 - xx.xxx.xxx.120 dung co khac gi dirrect ip dau

Last edited by a moderator:
nói túm lại là nãy giờ xài proxy free của mình thì cũng y chang proxy mình đã mua 1$ từ chủ thớt....
Mình chỉ khuyến cáo các bạn là nên cân nhắc khi mua.... vậy thôi...hôm qua mình mua và giờ đành xài free cho lành :binhsua17:

nói túm lại là nãy giờ xài proxy free của mình thì cũng y chang proxy mình đã mua 1$ từ chủ thớt....
Mình chỉ khuyến cáo các bạn là nên cân nhắc khi mua.... vậy thôi...hôm qua mình mua và giờ đành xài free cho lành :binhsua17:
Tại cậu chưa biết check proxy tốt mà xài đó thôi. Tớ vẫn làm việc ầm ầm mà ! Buổi tối rớt nhìu hơn là chuyện thường nhật mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom