Cần hợp tác vài bạn xài chung proxy gõ pix !

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
tại mình bốc đại chưa có check . nếu check chọn port kĩ thì ko recivef đâu .còn block thì 40 con chắc trùng vài con thì không tránh khỏi

Trùng là do mình bốc mấy con trên đầu list . chắc có vài bạn lúc nãy mình gữi xài đó
bạn check lại độ live và độ load,bán sẽ ok hơn,vì proxy load nhanh mình cũng có,tiếc là văng ra văng zô hoài,mà đa số người ta cần là độ live và ko văng,bạn check lại lần nữa và thử nghiệm lại rồi xả hàng nhé :)

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
send proxy ko đụng hàng vào inbox mình test xem thế nào !

- - - Updated - - -

ko quan trọng sp nhanh chậm vì có thừa id , chỉ cần ko bị đá ra 1 cách lẹ làng , rất tốn sức login

nhuemqn

Senior
Reactions
53
MR
0.000
đã test ...proxy ổn...log 30 acc thì bị 4 acc block ...1 acc connect...sau 30 thêm 3 acc bị connect nữa...nói chung là với cái giá 1$ thì với mình là quá tốt...làm ăn lâu dài với bạn nì được :binhsua79:

hnay load dc nên chưa thể test đống proxy của bạn , mình log proxy free của mình 60id load vù vù die có 2-3 con

hẹn bạn thớt vào ngày t7 và chủ nhật , khi đó chậm mình sẽ pm bạn

Proxy bạn send mình vẫn chưa dùng , bạn có thể send cho ng mới test !

minhduc2113

Banned
Reactions
246
MR
0.000
Các bạn lưu ý : do bây giờ la cuối tháng nên proxy sẽ không còn ngon như đầu tháng .
Mình xài list này từ ngày 5 6 đến giờ. check sẽ die rất nhìu . login ra tam giác nghĩa là proxy ko thích hợp .
tháng sau sẽ có list mới

Daisy

Verified
Reactions
901
MR
0.000
khi nào có list mới thì pm inbox mình để mình test thử. ok mình sẽ mua nha bạn. tks!

cuối tháng list đó vẫn còn live nhưng có list mới

không test nữa nhé. ai cần thì mua lun .
test test tốn tgian quá

thế khi nào list đó die.... :binhsua76: ...
Sợ hết tháng list đó die lại phải mua list mới....

- - - Updated - - -

khi nào có list mới thì pm inbox mình để mình test thử. ok mình sẽ mua nha bạn. tks!

tối qua mình cũng định test mà nghĩ lại thấy test mệt quá mua luôn cho nhanh...xài ổn hơn proxy free rất nhiều ... :binhsua79:

1$ hơn 1000 con proxy mà các bác làm như 1$ 50con không bằng á. bắt test test sao em biết trong 1000 con đó con nào còn live.
nói tiền không thành vấn đề mà muốn proxy ngon thì vào đây nè. 14$/thang thôi
http://www.freeproxy.ru/en/buy/howbuy.htm

bác đã nói ở đầu topic rồi kìa...thuận mua vừa bán... 1$ thì ít nhưng mà dân tình sợ scam..... :binhsua76:

trong vòng 30' mà die hơn 1 nửa proxy bác ơi :binhsua101: ...sao lúc sáng sớm mình làm ì xèo mà die ít...giờ tự nhiên die đùng đùng,....bùn ghê...thằng pix điên cmnr ... :binhsua75:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom