Cần hỏi tí về sổ tiết kiệm

1tr tháng lãi 48k @@
1tr 40k chả bao nhiu

đó là lý do mình ko gửi tiền vào bank tiết kiệm, để nhà, bắt chân tay đầu óc phải làm việc, phải nghĩ cách và phải làm sao để tiền mẹ đẻ tiền con, con đẻ cháu, 1 tháng phải đẻ vài chục %, chứ 0,4% / tháng làm dc gì

1 tỉ => 1 tháng dc 4 triệu :confused:

mở hiệu cầm đồ ngồi chơi chơi lãi còn cao hơn nhiều, gửi tiết kiệm hợp vs mấy ông bà già ko còn sức lđ, và muốn hưởng thụ những năm tháng còn lại, vì tuổi của họ ko còn sợ tiền rớt giá nữa :D

và mấy đại gia quá quá............nhiều tiền, ko dùng tới nữa thì vứt vào bank coi như cho nó an toàn + kiếm tí lời
.............
.
.
.

đó là lý do mình ko gửi tiền vào bank tiết kiệm, để nhà, bắt chân tay đầu óc phải làm việc, phải nghĩ cách và phải làm sao để tiền mẹ đẻ tiền con, con đẻ cháu, 1 tháng phải đẻ vài chục %, chứ 0,4% / tháng làm dc gì

1 tỉ => 1 tháng dc 4 triệu :confused:

mở hiệu cầm đồ ngồi chơi chơi lãi còn cao hơn nhiều, gửi tiết kiệm hợp vs mấy ông bà già ko còn sức lđ, và muốn hưởng thụ những năm tháng còn lại, vì tuổi của họ ko còn sợ tiền rớt giá nữa :D
có 1 tỷ đem làm cái khác cho máu :D

h ngân hàng nào cũng thấy có tiết kiệm online mà phải ra bank mở sổ làm gì cho khổ cái thân ra.
Mở tài khoản tiết kiệm online thì có thể tất toán bất kì lúc nào,chẳng hạn gửi 500tr vào hạn 3 tháng,mà chưa hết hạn 3 tháng bạn vẫn tất toán dc chuyển tiền về tài khoản thường dc và + thêm 1 số lãi nhỏ do chưa đến hạn nên ko dc hưởng % như khi đến hạn.

có tiền lớn mà không biết làm gì mới đem gửi ngân hàng , chứ biết làm ăn thì đem đi đầu tư , quay vòng nó, gửi bank chả đc lời lãi bao nhiu , đc cái an toàn!

"LIKE" LẤY HÊN NĂM MỚI NÈ AE :D

TIỀN KIẾM ONLINE NHỜ VÀO MMO4ME.COM

pp-ph%E1%BA%A1m-th%C3%A1i-1-jpg.44956

pp-ph%E1%BA%A1m-th%C3%A1i-2-jpg.44957

Bạn nhiều tiền thế :D, cho mình hỏi sao bạn ko rút một lần luôn từ paypal về bank mà lại chia nhiều lần mỗi lần 20,494,215 VND thế?

Bạn nhiều tiền thế :D, cho mình hỏi sao bạn ko rút một lần luôn từ paypal về bank mà lại chia nhiều lần mỗi lần 20,494,215 VND thế?

ăn quả phải nhớ người trồng cây

pp và vcb giúp mình kiếm ra tiền thì phải cho họ chút lộc :D

.
.
.

Giàu thế cho Cô ít nào QNhi , Cô hết tiền nè :)

Tùy kỳ hạn gửi. Ví dụ gửi lãi suất qua đêm, hay lãi suất tháng. Ví dụ. Làm sổ theo lãi suất tháng ngày 1/1/2015-> 1/2/2015 là ra để nhận lãi và quyết định đáo hạn hay rút vốn. Nếu bận hay quên tới 1/4/2015 mới cầm sổ ra, thì chỉ dc hưởng lãi suất 1tháng 1/1-> 1/2. Còn 1/2->1/4 là tính lãi suất không kỳ hạn.
Ra có em tư vấn phân tích dễ thương niềm nở mà:D Còn làm VCB thì có lãi suất tiết kiệm online đó. Cũng khỏe. Nói chung không có đường đầu tư thì tiết kiệm, chứ có đường đầu tư thì thiếu gì cách x tiền lên

"LIKE" LẤY HÊN LÂY NĂM MỚI NÈ AE :D

TIỀN KIẾM ONLINE NHỜ VÀO MMO4ME.COM, NHỜ VÀO CÁC AE TRÊN MMO4 ĐÃ ỦNG HỘ
LÀM DỊCH VỤ GỠ LIMIT PAYPAL
KINH DOANH NHẬP HÀNG BÊN NƯỚC NGOÀI VỀ BÁN BUÔN, BÁN LẺ
....

HỢP TÁC LÀM ĂN CÁC KIỂU, GÌ LÀM DC CŨNG CHỊU KHÓ NGÂM CỨU ĐỂ LÀM TỐT, VÀ CÓ KẾT QUẢ LÀ $$$
MỤC TIÊU DUY NHẤT HIỆN TẠI MUỐN MUA 1 NGÔI NHÀ MẶT PHỐ VÀI TỈ ĐỂ MỞ SHOP CHO VK KINH DOANH, CHUYÊN NHẬP NHIỀU MẶT HÀNG BÊN NƯỚC NGOÀI VỀ GIAO BUÔN, BÁN LẺ... TRY !!!

HY VỌNG TRONG NĂM NAY MÌNH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MẠNH HƠN, SẼ KIẾM DC NHIỀU MỐI LẤY HÀNG BUÔN LÀ CÁC AE TRÊN MMO4ME :D

View attachment 45452
View attachment 45453

LÚC ĐẦU LÀM MMO KHÓ KHĂN, TRẮNG TAY, ĐÓI ĂN MÀ NGƯỜI YÊU VẪN CHUNG THỦY, YÊU VÀ QUAN TÂM HẾT MỰC...

CUỐI CÙNG CŨNG LÀM MMO THÀNH CÔNG KO PHỤ CÔNG NÀNG :D

View attachment 45456

View attachment 45457
Bạn có phước thật kiếm được cô bồ chung tình mình toàn vớ phải mấy con ho lao ham tiền còn tiền thì còn tình...

"LIKE" LẤY HÊN LÂY NĂM MỚI NÈ AE :D

TIỀN KIẾM ONLINE NHỜ VÀO MMO4ME.COM, NHỜ VÀO CÁC AE TRÊN MMO4 ĐÃ ỦNG HỘ
LÀM DỊCH VỤ GỠ LIMIT PAYPAL
KINH DOANH NHẬP HÀNG BÊN NƯỚC NGOÀI VỀ BÁN BUÔN, BÁN LẺ
....

HỢP TÁC LÀM ĂN CÁC KIỂU, GÌ LÀM DC CŨNG CHỊU KHÓ NGÂM CỨU ĐỂ LÀM TỐT, VÀ CÓ KẾT QUẢ LÀ $$$
MỤC TIÊU DUY NHẤT HIỆN TẠI MUỐN MUA 1 NGÔI NHÀ MẶT PHỐ VÀI TỈ ĐỂ MỞ SHOP CHO VK KINH DOANH, CHUYÊN NHẬP NHIỀU MẶT HÀNG BÊN NƯỚC NGOÀI VỀ GIAO BUÔN, BÁN LẺ... TRY !!!

HY VỌNG TRONG NĂM NAY MÌNH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MẠNH HƠN, SẼ KIẾM DC NHIỀU MỐI LẤY HÀNG BUÔN LÀ CÁC AE TRÊN MMO4ME :D

View attachment 45452
View attachment 45453

LÚC ĐẦU LÀM MMO KHÓ KHĂN, TRẮNG TAY, ĐÓI ĂN MÀ NGƯỜI YÊU VẪN CHUNG THỦY, YÊU VÀ QUAN TÂM HẾT MỰC...

CUỐI CÙNG CŨNG LÀM MMO THÀNH CÔNG KO PHỤ CÔNG NÀNG :D

View attachment 45456

View attachment 45457
cho em xin cái địa chỉ bác cái nào :D Tuyển 1 số a-e làm phi vụ lớn đây :D
P/S : bác chắc cũng hơn tỷ nhỉ :D
Thôi ko đú nữa ra làm đây nhớ cho e xin cái địa chỉ nhé =))

Bạn có phước thật kiếm được cô bồ chung tình mình toàn vớ phải mấy con ho lao ham tiền còn tiền thì còn tình...

con gái giờ đa số nó mưu tính chuộc lợi lắm bạn à, giờ chúng nó cần gì tình yêu,

mới quen tí tụt quần cho ngay, xong đi lấy ck hàn quốc, chỉ cần tiền thôi, toàn lấy ck h` quốc già hơn cả bố nó =]

cho em xin cái địa chỉ bác cái nào :D Tuyển 1 số a-e làm phi vụ lớn đây :D
P/S : bác chắc cũng hơn tỷ nhỉ :D
Thôi ko đú nữa ra làm đây nhớ cho e xin cái địa chỉ nhé =))

phi vụ gì bạn ^^, càng đông càng nguy hiểm, dính dáng tiền long với nhau mệt lém

con gái giờ đa số nó mưu tính chuộc lợi lắm bạn à, giờ chúng nó cần gì tình yêu,

mới quen tí tụt quần cho ngay, xong đi lấy ck hàn quốc, chỉ cần tiền thôi, toàn lấy ck h` quốc già hơn cả bố nó =]

phi vụ gì bạn ^^, càng đông càng nguy hiểm, dính dáng tiền long với nhau mệt lém
phi vụ cướp cướp cướp :oops: bác cho e địa chỉ nào :oops:

định cho mà nhìn chữ "cướp" sợ quá trùn lun k dám cho :confused:
sẵn hỏi tí chứ theo bác dùng PP mua đồ của bọn Mẻo = PP VN có nguy cơ gì ko bác :D đang tiến hành mua đồ review đồ chơi mà mua bằng Visa giá cao nên tính dùng PP cho rẻ mà k biết PP VN mua có ổn ko nhỉ :D .

sẵn hỏi tí chứ theo bác dùng PP mua đồ của bọn Mẻo = PP VN có nguy cơ gì ko bác :D đang tiến hành mua đồ review đồ chơi mà mua bằng Visa giá cao nên tính dùng PP cho rẻ mà k biết PP VN mua có ổn ko nhỉ :D .

mình gà pp nên ko biết vụ này :D

ko nói là tối nay nhà sáng nhất khu đó :mad:

khu này mỗi mình cày mmo, mà lại hay cày ban đêm => chẳng sáng nhất thì sao nữa. hờ hờ :cool:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,518
171,563
Latest member
Tam9898

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back