Cần giúp vetify PP visa debit ACB

daothaican

Junior
Reactions
94
MR
0.001
Tình hình là mình vừa làm cái thẻ Visa debit ACB mất hết 200k (nạp thêm 100k vào tk)
Định vetify PP nhưng mà nghe nói vụ tên trên PP không đúng với Visa thì không rút được
Pro nào giúp mình với!
Tên trên PP: (lúc trước do ngứa tay quá nên mình chơi tiếng việt lun :) )

còn tên thẻ visa mình là: DAOTHAICAN

Vậy thì có rút tiền đc không nhỉ !!!:binhsua22:

có pp bán lun đi bác, khỏi rút cho mệt, có ít thì bán lun để nhìu phiền phức lắm, thằng pp nó điên điên mà...................................

Giả sử tài khoản PP mình có 10U chưa vetify thì mình chuyển cho PP khác 10U lun thì có bị limit không nhỉ
Mấy cái này phức tạp quá :binhsua33:

Bây giờ làm vía ACB mất $ à, may thế mình vừa làm xong không mất xu nào

mình vừa đi đăng ký làm visa prepaid của ACB xong, miễn phí, nhưng khác gì có phí đâu, muốn verified PP cũng phải nạp 50k vào đó

ac ACB đang free hết tháng này mà tốn 200k gì

Tình hình là mình vừa làm cái thẻ Visa debit ACB mất hết 200k (nạp thêm 100k vào tk)
Định vetify PP nhưng mà nghe nói vụ tên trên PP không đúng với Visa thì không rút được
Pro nào giúp mình với!

bạn này bị giống mình rồi, như vậy là sai đấy, như thế này mới là đúng: First Name (tên), Middle (chữ lót) và Last Name (họ)

bạn nào giỏi tiếng anh viết hộ 1 đoạn văn bảo PP support change tên hộ cái.

---------- Post added at 05:00 PM ---------- Previous post was at 04:49 PM ----------

lên nào, có bạn nào giúp đc không, cảm ơn

Pro nào giúp mình với!

Tên Visa không có khoảng cách à?

Bạn chụp cái CMND với 1 giấy tờ có địa chỉ nữa cho chắc
Sau đó bấng Change -> Personal Name Change (incorrect at signup or minor name change) -> No > Upload file -> Upload 2 cái ảnh đó -> Send
Chờ PP xử lý và gửi mail xác nhận cho bạn
Mình mới gửi ảnh đêm qua thì chiều nay nhận được mail thông báo đã đồi lại tên của PP

Tên Visa không có khoảng cách à?

Bạn chụp cái CMND với 1 giấy tờ có địa chỉ nữa cho chắc
Sau đó bấng Change -> Personal Name Change (incorrect at signup or minor name change) -> No > Upload file -> Upload 2 cái ảnh đó -> Send
Chờ PP xử lý và gửi mail xác nhận cho bạn
Mình mới gửi ảnh đêm qua thì chiều nay nhận được mail thông báo đã đồi lại tên của PP

OK, cám ơn nhiều nhé, tại mình sợ khi add card vào rùi thì không sài đc thui
Mình tính đến phương án nữa là lập lại PP khác cho chắc ăn hơn

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

ac ACB đang free hết tháng này mà tốn 200k gì

Nói là miễn phí nhưng mún mở tài khoản ngân hàng thì phải đóng 100k vào tài khoản còn gì
Còn thêm ít nhất 50k nạp vào để vetify PP nữa !! (mình nạp lun 100k)

Nói là miễn phí nhưng mún mở tài khoản ngân hàng thì phải đóng 100k vào tài khoản còn gì
Còn thêm ít nhất 50k nạp vào để vetify PP nữa !! (mình nạp lun 100k)

đúng rồi đó, với visa số dư tối thiểu là 100k nên làm thẻ miễn phí thì bạn vẫn cứ phải nạp vào 100k và 50k cho paypal verified

đúng rồi đó, với visa số dư tối thiểu là 100k nên làm thẻ miễn phí thì bạn vẫn cứ phải nạp vào 100k và 50k cho paypal verified

Mình chỉ nạp 100k, vẻify PP xong giờ còn 58k nè
Cái 100k bạn nói là để làm gì thế?

bạn chụp lại ảnh chứng minh nhân dân cả 2 mặt rồi send cho nó...mình mới làm visa prepaid của ACB không mất j cả..chỉ cần làm visa prepiad là ra cây ATM rút tiền về được.không cần liên kết thẻ làm j.nạp sẵn 50k vào cho PP nó verify..vừa add card xong... tham khảo cách add: http://ipanelsurveys.blogspot.com/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,880
170,941
Latest member
cococ

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week