Ask cần giúp về yllix

nhutvien

Hero
Reactions
270
MR
0.038
Insuree Balance
0
mình có chiến site này ko biết nó có scam ko mà tiền ở readytopay ko tăng mấy ngày nay, mình chiến site này 15 ngày đc 18,6$, tiền confirmed earn 17,8$ tiền readytopay đc 0.81$ nó nói tiền readytopay là tiền sẽ được trả còn tiền confirmed thì đợi nhà quảng cáo trả mới chuyển qua tiền readytopay, mọi người giúp mình với được ko

mình có chiến site này ko biết nó có scam ko mà tiền ở readytopay ko tăng mấy ngày nay, mình chiến site này 15 ngày đc 18,6$, tiền confirmed earn 17,8$ tiền readytopay đc 0.81$ nó nói tiền readytopay là tiền sẽ được trả còn tiền confirmed thì đợi nhà quảng cáo trả mới chuyển qua tiền readytopay, mọi người giúp mình với được ko
bên thứ 3 trả tiền cho nó xong nó mới trả cho mình :) cứ đợi nhé...set min 10$ đi cho chắc...trước set 10$ 1 tuần nó gửi 36$ :) cứ bình tỉnh :)

thôi ráng đợi vậy chơi hơn 20 ngày rồi ráng đợi thêm vài ngày vậy

Chẳng bik chơi thằng này sao hết ak . Treo hitleap + jingling mà chẳng lên nhiêu :( , bạn làm gì mà hay thế, có thể chỉ mình không?

Chẳng bik chơi thằng này sao hết ak . Treo hitleap + jingling mà chẳng lên nhiêu :( , bạn làm gì mà hay thế, có thể chỉ mình không?
đơn giản thôi vào add tag copy 3 cái banner ad tag slider ad tag popup ad tag mỗi loại 1 cái dáng vào blog rồi treo thôi, 1 VPS 1 ngày chỉ đc khoản 0.5$ tới 1.2$ à

Add 2 code 700x90 gì đó....cho thêm layer.... 5-6 vps là cỡ 5-6$ liền

Thớt tỉ lệ CTR bao nhiêu ?
Nó nói 0 - 0.02% là ko pay
<0.2% thì pay tuần
>0.2% thì pay ngày
bloodkill4nt tỉ lệ CTR bao nhiêu mà được pay thế cậu ?

Thớt tỉ lệ CTR bao nhiêu ?
Nó nói 0 - 0.02% là ko pay
<0.2% thì pay tuần
>0.2% thì pay ngày
bloodkill4nt tỉ lệ CTR bao nhiêu mà được pay thế cậu ?
không cần CTR đâu bác....miễn nhiều improcess.....chơi pay tầm 50-100$ là nó ban acc..tạo acc khác chiến tiếp :3....phải verify acc đã nó mới pay nha...trước ver address...

không cần CTR đâu bác....miễn nhiều improcess.....chơi pay tầm 50-100$ là nó ban acc..tạo acc khác chiến tiếp :3....phải verify acc đã nó mới pay nha...trước ver address...
Lại phải fake IP và tạo blog, site mới à bác :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week