New Game play to earn

Chủ topic hình như trước thấy có post ảnh nạp hơn 300M gems tức hơn 300$ đó, còn không biết có nạp thêm không thì không biết.
Gần 1k u vào catly, gemly ...rủ nhau lên đường
Bọn def nó thua future hết thì mình phải chấp nhận thôi
Chán chẳng muốn làm gì cả

Đầu tư ít nên chấp nhận được. Do ko rút cứ để tái đầu tư tiếp mới lỗ
Ngày trước mình cũng hay đầu tư vào mấy site, mà chắc sai thời điểm, tổng kết là lỗ. Nên phải tìm cách không cần đầu tư.
Còn mấy site có đầu tư thì chẳng thế biết khi nào nó scam.
Riêng site này 4rum nước ngoài xếp vào loại High Risk Investments (HYIPs Forum) nên chắc cũng rủi ro cao.

Gần 1k u vào catly, gemly ...rủ nhau lên đường
Bọn def nó thua future hết thì mình phải chấp nhận thôi
Chán chẳng muốn làm gì cả
:eek::eek::eek: Thế thì hết cứu.
Nó còn bắt nạp thêm tiền vào mới rút được, tức là muốn húp thêm nữa. Chán luôn.

Mình thấy có nhiều bạn đầu tư con gemly dưới link ref của mình
Trong trường hợp nó scam
Bạn nào thiệt hại <=30 u mình sẽ hoàn lại toàn bộ
Trên 50 u mình sẽ hoàn lại 50u
Từ30-50 tùy trường hợp sẽ xem xét
Con gemly mình cực tự tin
Nó là con mà cộng đồng play to earn quôcs tế đánh giá tốt
Chăm sóc khách hàng nhanh chóng
Rút tiền về ngay không giới hạn
Proof 1/8
Bác ơi, gemly chắc 1 đi không trở lại rồi, e có nhắn bác về đền bù mà chưa thấy bác ref tele. Bác xử lý giúp em vs.

Đắng ghê!

Attachments

171.7 KB · Views: 61
@animax1991 Ad ơi, làm phiền chút, mình theo bạn chủ topic với cam kết scam <30$ sẽ hoàn trả, ... Nhưng giờ game này sập, bạn này lấy lý do không có dữ liệu để đối chiếu. Mình đã đưa ảnh chụp tài khoản ngay khi chat game không kết nối, sau đó 1h sau game sập, thông tin nạp rút payeer qua gemly. Nhưng bạn ấy vẫn lấy lý do không vô được tài khoản nên không xử lý được. Trường hợp này xử lý như thế nào ad nhỉ.

Về vấn đề hoàn trả scam như con huntress trước đó yêu cầu của mình là:
Đúng link ref
Lịch sử nạp rút
Đối chiếu với dữ liệu trên web
Hiện nay con gemly không vô được web nên trường hợp này mình chưa hoàn trả thua lỗ do mình không có dữ liệu
Còn mọi quyết định của min mod mình không có ý kiến

@animax1991 Ad ơi, làm phiền chút, mình theo bạn chủ topic với cam kết scam <30$ sẽ hoàn trả, ... Nhưng giờ game này sập, bạn này lấy lý do không có dữ liệu để đối chiếu. Mình đã đưa ảnh chụp tài khoản ngay khi chat game không kết nối, sau đó 1h sau game sập, thông tin nạp rút payeer qua gemly. Nhưng bạn ấy vẫn lấy lý do không vô được tài khoản nên không xử lý được. Trường hợp này xử lý như thế nào ad nhỉ.
B viết bài report ở đây kèm proof để BQT xem xét nhé..

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom