Ask Cần giúp về vấn đề Postback yeahmobi

quantru

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Chào các bác !
Hồi xưa yeahmobi dùng HasOffers có link postback trên site nên xây dựng hệ thống report khá đơn giản, nhưng từ khi nó nâng cấp hệ thống do nó phát triển thì không thấy link postback nữa.
Bây giờ mình muốn xây dựng site có report cho mem chiến nhưng vì không thấy postback nên mình không lần ra múi.
Bác nào biết về postback hiện tại của yeahmobi thì chỉ mình với.
Cảm ơn các bác đã đọc.

Chào các bác !
Hồi xưa yeahmobi dùng HasOffers có link postback trên site nên xây dựng hệ thống report khá đơn giản, nhưng từ khi nó nâng cấp hệ thống do nó phát triển thì không thấy link postback nữa.
Bây giờ mình muốn xây dựng site có report cho mem chiến nhưng vì không thấy postback nên mình không lần ra múi.
Bác nào biết về postback hiện tại của yeahmobi thì chỉ mình với.
Cảm ơn các bác đã đọc.
Thằng yeah có cái global pixel hay global posback, vô add link pb vô là nó nhận cho toàn bộ offer luôn thôi mà.

Chào @quyan2015 !
Mình đã add các token vào global pixel nhưng mình muốn lấy link để get dữ liệu về pb thì phải làm sao bạn. Rối chỗ này không biết link nó như thế nào.

Attachments

151.5 KB · Views: 25
Chắc các bạn hiểu nhầm ý mình. Ý đây là postback (report bằng link đó), chứ không phải là tracking link.
Hiện tại mình đang chiến solo ok nhưng muốn tuyển mem nên phải có postback để report.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week