Cần Giúp đỡ về PREPAID ACB

ichdang

Senior
Reactions
104
MR
0.001
bác nào am hiểu thẻ này nói rõ giúp mình với
biểu phí như thế nào mình đọc trên web không hiểu lắm
vừa làm xong 1 cái và được free 1 năm + đăng kí Internet banking
khi hết năm đó thì phí sẽ như thế nào... mình sợ để lâu ko dùng đến khi hủy thẻ nó có 1 đống phí thì toi

Hình như sau 1 năm phí 10k/tháng thì phải , trước ta làm nhân viên ở đó tư vấn or hướng dẫn hết mà , nhưng ta nghe tai trái rồi lại qua tai phải trôi đi mất nên cũng chả để ý.:binhsua87:

Bạn dùng gần hết hạn ra ngân hàng bảo cho hủy thẻ đi làm lại là ok ( hơi ngại 1 tí ^^ ). 3 cái đầu k tính phí.

minh nghe nói là tạm ngừng sử dụng thẻ đó được thay vì phải hủy đi, khi cần dùng lại có thể mở ra sử dụng tiếp. không rõ lắm

4 cái đầu cho làm miễm phí, từ cái thứ 5 là phí 100k, không phải đóng phí thường niên, không phải báo mất thẻ nếu bạn không mất

một người được làm miễn phí 3 thẻ, thẻ thứ 4 sẽ thu phí phát hành: 100k
hết năm đầu tiên thì bắt đầu trả phí nếu thẻ >100k, còn không có tiền thì không trừ,
không thu phí gì thêm nữa

prepaid thì dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu mà lo gì

Phí thường niên thì trừ tiền trực tiếp trên thẻ Visa ACB Prepaid của bạn. Nếu tài khoản bạn có tiền sẽ trừ, không có tiền thì không bị trừ (bao giờ bạn nạp tiền hoặc ai chuyển tiền cho bạn thì sẽ bị trừ ở đó ra).
Trên thẻ có dòng GOOD THRU có ghi thời hạn thẻ đó bạn(tháng/năm), đến hết thời gian ghi trên đó nếu muốn tiếp tục dùng thì ra ngân hàng họ sẽ làm lại thẻ mới cho bạn.
Có điều này bạn yên tâm là nếu chưa đóng phí thường niên mà có giao dịch chuyển tiền tới tài khoản Visa của bạn thì vẫn nhận bình thường.

Mình xài 3 năm chưa thấy thu 1 khoảng phí nào :), không biết là do còn hạn khuyến mãi hay không nữa!

prepaid thì hình như ko mất phí giống trustcard ý

sao mình bị trừ phí hàng tháng nhỉ, giờ âm tiền rồi :|

Mình mới đi làm cái thẻ ACB về có đăng kí internet banking nhưng khi đăng nhập vào thì ko thấy tài khoản nào đc hiện ra cả ? Vậy là thẻ chưa đc active hay sao nhỉ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619
170,728
Latest member
hondaxedien
Back
Top Bottom