• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần giúp đỡ về cách hold tiền trong WMZ

trongle

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tình hình là em bị scam hơi nhiều khi giao dịch bằng WMZ, em thấy trong wmz có chế độ hold tiền, không biết có bác nào biết cách hold tiền và cách lấy lại tiền đã mình để ở chế độ đó ko.
Cảm ơn các bác đã đọc

Tình hình là em bị scam hơi nhiều khi giao dịch bằng WMZ, em thấy trong wmz có chế độ hold tiền, không biết có bác nào biết cách hold tiền và cách lấy lại tiền đã mình để ở chế độ đó ko.
Cảm ơn các bác đã đọc
Hold thì ếu có ngay nhưng mà có thể kiện cáo, hy vọng cái ví nhận Z ko phải là ví rác xài 1 lần bỏ.
https://arbitrage.wmtransfer.com/asp/newclaims.asp?authtype=1 <-- login vào đây, trình bay rõ ràng. Chúc bạn may mắn.

cái báo back list này thì mình có biết, còn ý mình là cái hold tiền, lúc chuyển tiền có chế độ để hold tiền, mình muốn hỏi cách làm sao để lấy lại tiền nếu như người giao dịch với mình scam.

cái báo back list này thì mình có biết, còn ý mình là cái hold tiền, lúc chuyển tiền có chế độ để hold tiền, mình muốn hỏi cách làm sao để lấy lại tiền nếu như người giao dịch với mình scam.
Như DoctorXuan đã nói, bạn chỉ có thể kiện cáo!

Còn WM vẫn có chế độ hold:
  1. Hold theo thời gian (sau 1 khoảng thời gian sẽ nhả tiền cho người nhận)
  2. Hold bằng code bảo vệ (bạn đặt code, có code này gửi cho nhận thì mới nhận đc tiền)
Nói chung, cách nào rồi cũng vào của người nhận!...

Như DoctorXuan đã nói, bạn chỉ có thể kiện cáo!

Còn WM vẫn có chế độ hold:
  1. Hold theo thời gian (sau 1 khoảng thời gian sẽ nhả tiền cho người nhận)
  2. Hold bằng code bảo vệ (bạn đặt code, có code này gửi cho nhận thì mới nhận đc tiền)
Nói chung, cách nào rồi cũng vào của người nhận!...

Trước có làm 1 topic hướng dẫn gửi tiền theo chế độ hold theo thời gian hoặc code mà chắc ếch ai quan tâm nên topic chìm :D. Giờ mới thấy có người quan tâm.

vậy là về cơ bản, không thể lấy lại tiền. ok. không giao dịch onl nữa. toàn thánh scam.

làm như mmo toàn scam ko bằng. Không giao dịch onl thì cứ vác mặt ra quán cafe bán thôi :D căn bản là mua wmz ăn chêch lệch chả được mấy mà lại mất tiền xăng xe nữa thì thôi. Nhịn :D

Giao dịch với ex mà đi hold thì cũng chả ai thèm mua đâu
Tốt nhất chọn 1 người uy tín mà trao đổi

vậy là về cơ bản, không thể lấy lại tiền. ok. không giao dịch onl nữa. toàn thánh scam.
Dốt lại còn ..... o_O.

Cơ chế bảo mệ khách hàng của WM ko mạnh mẽ như PP nhưng nếu trình bày rõ ràng thì nó cũng giải quyết đâu vào đấy, mấy bố LOW IQ, LOW English cũn bon chen MMO tới khi bị bopz zai ko biết English mà phản kháng cứ chịu trận :confused:

BTW cách gửi tiền auto hold trong xxx days chỉ dành để mua bán với nhau đc thôi, ko nhận đc hàng thì có thể kiện đưa proof đòi lại tiền, bên kia đủ proof đã giao hàng thì sẽ thua kiện và cắm cái cờ bố láo vào account, lần sau tái diễn thì có thể bị banned :D.
Còn giao dịch với EX với mấy người uy tín mà đòi hold Z nó đóng cửa thả cờ hó ngay :mad:

vấn để em nói scam đương nhiên chả liên quan tới ex, những người đã từng giao dịch thành công và có uy tín như bác Dương em hay bán Z thì em nói làm gì, Cái chuyện hold tiền chỉ xảy ra khi 1 đối tượng kiểu kiểu như bán acc bán *** này nọ ( toàn thánh ug ) vào giao dịch rồi mất hút.
Còn bác Dortor Xuan kia nói tôi ngu, tôi dốt tiếng anh thì bác tự tin quá . Thưa với bác là trước khi tôi đề đạt lên đây tôi đã tìm hiểu và đọc hết cả các cái trong trang WMZ. còn bác nói kiện cáo này nọ , Tôi thách bác kiện được 1 thằng bán *** quỵt của bác đây. Bác chắc đủ thông minh và trình độ tiếng anh siêu phàm để giải thích vấn đề đó nhỉ.
Em nói thế thôi, bác tiến sĩ nên em chả đú nổi

vấn để em nói scam đương nhiên chả liên quan tới ex, những người đã từng giao dịch thành công và có uy tín như bác Dương em hay bán Z thì em nói làm gì, Cái chuyện hold tiền chỉ xảy ra khi 1 đối tượng kiểu kiểu như bán acc bán *** này nọ ( toàn thánh ug ) vào giao dịch rồi mất hút.
Còn bác Dortor Xuan kia nói tôi ngu, tôi dốt tiếng anh thì bác tự tin quá . Thưa với bác là trước khi tôi đề đạt lên đây tôi đã tìm hiểu và đọc hết cả các cái trong trang WMZ. còn bác nói kiện cáo này nọ , Tôi thách bác kiện được 1 thằng bán *** quỵt của bác đây. Bác chắc đủ thông minh và trình độ tiếng anh siêu phàm để giải thích vấn đề đó nhỉ.
Em nói thế thôi, bác tiến sĩ nên em chả đú nổi
  • Ko ngu English sao chỗ gửi tiền của WM có tính năng gửi $ nó ghi to đùng các tính năng thế ko biết còn vào đây hỏi?
  • Ko LOW IQ thì tại sao WM có hệ thống WM wiki sao chú ko vào mà đọc?

Và phải nhắc lại cho chú biết MMO4ME ko phải là forum UG nên mọi người ở đây ko nhìn nhận vấn đề của chú theo khía cạnh đó. MMO4ME không hoan ngênh mấy thằng tội phạm như chú vào đây đâu, vớ vẩn liên đới đóng cửa mẹ forum o_O

Với lại đây dị ứng với mấy thằng tội phạm lắm, biết chú thuộc loại thất đức rồi anh sẽ ko bao giờ support chú về WM nữa.

Last edited:
  • Ko ngu English sao chỗ gửi tiền của WM có tính năng gửi $ nó ghi to đùng các tính năng thế ko biết còn vào đây hỏi?
  • Ko LOW IQ thì tại sao WM có hệ thống WM wiki sao chú ko vào mà đọc?
Và phải nhắc lại cho chú biết MMO4ME ko phải là forum UG nên mọi người ở đây ko nhìn nhận vấn đề của chú theo khía cạnh đó. MMO4ME không hoan ngênh mấy thằng tội phạm như chú vào đây đâu, vớ vẩn liên đới đóng cửa mẹ forum o_O

Với lại đây dị ứng với mấy thằng tội phạm lắm, biết chú thuộc loại thất đức rồi anh sẽ ko bao giờ support chú về WM nữa.

Mở mồm ra là thể hiện này nọ, chửi người này nọ. tao xưng tao là dân ug à . Nói ****** nó luôn 1 câu là tao hỏi dạng chia sẻ. Cái mày nói tao biết, nhưng mày chia sẻ tao vẫn nhận. Mày biết tao làm cái con kẹc gì mà kêu tao thất đức. chia sẻ được cái gì hữu ích thẳng vào cái vấn đề tao hỏi chưa mà ngồi tự tin là support. Tao cũng chưa nhờ vả trực tiếp mày cái gì luôn
Còn từ điển mà có đủ mọi thứ kể cả mấy thủ thuật thì tao chịu mày rồi. mày giỏi quá. Thôi ko thèm đôi co nữa. Mày giỏi tao công nhận

Đã vào ignore list :D, chỉ chờ nó đọc xong là mình add vô đó ngay :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom