Cần giúp đỡ tư tưởng cho newbie

Reactions
37
MR
0.449
Như tiêu đề đã ghi và nói thêm là mình đang chán nản với nghề MMO quá.:) Từ khi tham gia chỉ có đồng lẻ thôi. Ai làm giàu được thì nói ra nhé cho minh theo với.

Last edited:
Newbie mmo thì cứ nắm giữ mấy cái rules này nha:
  1. cố gắng, đẩy giới hạn bản thân lên mức cực đỉnh
  2. kiên nhẫn, ko than vãn
  3. ko tin cha con thằng nào, nhất là mấy thằng rủ vào nhóm, mấy thằng nhận đệ, mấy thằng show proof thu nhập
  4. né né tiền ảo, trade, forex, hyip, invest (vì đa phần newbie ko đủ trình chơi hoặc dễ rơi dô bẫy), bet
  5. giao dịch bất cứ giá trị bao nhiêu, dù là 1k vnđ cũng phải qua trung gian hoặc người có uy tín trong diễn đàn (tốt nhất là BQT, có ăn cam cũng dc BQT hỗ trợ lại 1 chút)
  6. quay lại bước 1
còn giàu từ mmo hả, đầy, mà quan tâm túi tiền người khác làm gì?

Ếch ngồi lưng cáo cmnr :D

Upvote 0
bác làm MMO bao lâu r mà k thấy 70% đều có Ref Commision hả :))

vào group telegram nha bạn

bác soi vừa kỹ vừa chuẩn :cool:
Có phải đóng phí k v pro

Upvote 0
sao anh e nào cũng chê bai nghề capcha.

Upvote 0
Có phải đóng phí k v pro
k nha bạn, phí là do bạn "đóng" cho thị trường, nhiều hay ít là do bạn luyện tập trên tài khoản trial ntn trước khi chiến thật thôi, còn vào team mình sẽ hướng dẫn cách chơi + quản lý vốn và các leader call voice kéo mem hàng ngày qua Discord or Skype. Có nhiều vốn thì xài trí tuệ nhân tạo của sàn như 1 dạng auto, lợi nhuận 6-8%/tháng/vốn, cái này lỗ sàn đền cho bạn nên rủi ro 1%

Last edited:
Upvote 0

xin mời các pro vào phán :D
ĐM đã thua kèo banh mà thằng mặt lol này sủa từ sáng đến giờ , may hay mày giỏi thì cho cả nhà mày ăn đi , xàm lol , ngứa cả đít ! Cả đám đông ăn cơm mày ăn shit thì mày cho mày là đúng à ? Đmm thằng nhóc ác này ! Show proof , show sdt , show trình cái lol.

Upvote 0
ĐM đã thua kèo banh mà thằng mặt lol này sủa từ sáng đến giờ , may hay mày giỏi thì cho cả nhà mày ăn đi , xàm lol , ngứa cả đít ! Cả đám đông ăn cơm mày ăn shit thì mày cho mày là đúng à ? Đmm thằng nhóc ác này ! Show proof , show sdt , show trình cái lol.
show nhiều cũng bị chửi nữa :(, bởi muốn làm người tốt đâu có dễ

Upvote 0
căng thế bác, bác theo pro ấy đi, có khi gỡ dc đấy :D

Upvote 0
Như tiêu đề đã ghi và nói thêm là mình đang chán nản với nghề MMO quá.:) Từ khi tham gia chỉ có đồng lẻ thôi. Ai làm giàu được thì nói ra nhé cho minh theo với.
Mình ban đầu cũng nản như bạn. Năm 2015 chập chững biết được mmo4me, vào đây học theo đủ thứ gõ captcha, click ptc, rồi ptu. Sau đó học theo các pro chơi HYIP, Matrix v.v... đủ thứ. Cày cả ngày lẫn đêm, cày hư 2 cái pc và 1 cái laptop. Và rồi ông trời cũng thương xót mình. Cuối cùng mình đã gặp được một người bạn tốt. Bạn ấy hướng dẫ cho mình cày offers, từ android qua IOS rồi đến PC. Mình làm theo và học hỏi nhưng vẫn không thành công. Sau cùng mình nhờ một người rất tốt bụng, người ấy bảo mình vào nhóm để hợp tác làm ăn. May mắn thay mình đã gặp trong nhóm có một người bán vé số, mình liền nhờ người ấy hướng dẫn cách bán vé sao cho đắt khách nhưng bán vẫn ko đắt được, Số nhọ quá nên ôm đại 1 đống. May mà hết nhọ nên trúng được một ít. Lây tiên đó mua BTC trữ được từ 5k mãi đến 26/6 thì bán bớt lấy tiền trả cá độ WC.

Upvote 0
Mình ban đầu cũng nản như bạn. Năm 2015 chập chững biết được mmo4me, vào đây học theo đủ thứ gõ captcha, click ptc, rồi ptu. Sau đó học theo các pro chơi HYIP, Matrix v.v... đủ thứ. Cày cả ngày lẫn đêm, cày hư 2 cái pc và 1 cái laptop. Và rồi ông trời cũng thương xót mình. Cuối cùng mình đã gặp được một người bạn tốt. Bạn ấy hướng dẫ cho mình cày offers, từ android qua IOS rồi đến PC. Mình làm theo và học hỏi nhưng vẫn không thành công. Sau cùng mình nhờ một người rất tốt bụng, người ấy bảo mình vào nhóm để hợp tác làm ăn. May mắn thay mình đã gặp trong nhóm có một người bán vé số, mình liền nhờ người ấy hướng dẫn cách bán vé sao cho đắt khách nhưng bán vẫn ko đắt được, Số nhọ quá nên ôm đại 1 đống. May mà hết nhọ nên trúng được một ít. Lây tiên đó mua BTC trữ được từ 5k mãi đến 26/6 thì bán bớt lấy tiền trả cá độ WC.
View attachment 115139
Rất dài, rất hay, nhưng thực sự chỉ chú ý mỗi cái proof của mod :D

Upvote 0
Bình tĩnh bác ơi :v Mấy ông này mặt dày lắm đá xéo, chửi kiểu gì cũng méo ăn thua đâu, mong forum ra cái block user để gặp cha nào ghét block cho đỡ ngứa mắt :))

Upvote 0
Có một nhóm chuyên đi câu ref lừa gà trong cái diễn đàn này . Lúc nào cũng quảng cáo bla...bla mở mỗm ra là kêu giúp đỡ ng khác kiếm tiền . Xong cuối cùng thì lòi ra vẫn là dăm ba cái trò bán tool dice , giao dịch nhị phân ..... . Bọn này có đặc điểm chung là giỏi show proof , giỏi biện luận và đặc biệt là chúng nó gân cổ lên cãi thì khoẻ vcc .

Upvote 0
biết là k nên khi cố cãi nhau với mấy thánh, thấm câu này thật, e xin thua, stop tại đây :), e k muốn gây war trong 4rum

ps: jk ;)

Upvote 0
tốt nhất bạn nên tự thân vận động, tránh bị lôi kéo vào những nhóm nào nói làm giàu này nọ, làm giàu ngon ăn họ đã tự ăn 1 mình rồi ko đến lượt chỉ cho bạn đâu :rolleyes:

e muốn lên THUYỀN của a dalat đi chung đc ko, nghe đâu còn đc a dắt đi mấy chỗ đá bi nữa :oops::oops:
mà thôi các anh chửi nhau làm chi cho mệt, stop tại đây thôi

Upvote 0
Nói chung là cứ tự học, hoặc tìm các pro mà xin học họ, còn những người cứ tự nhẩy vào khoe thành tích này nọ rồi đề nghị giúp đỡ hay nhận đệ thì thôi bạn ak, chẳng ai tự nhiên mang tiền đến cho bạn đâu.

Upvote 0
Mình tham gia từ lúc reg ac này, làm captcha và ptc
Captcha bạn đã luyện được võ công nào chưa, gõ đc bao nhiu /1h ?
PTC thì bạn chơi kiểu nào, đầu tư hay click free ?
1 ngày bạn kiếm được bao nhiêu từ nó rồi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week