Help Cần giúp đỡ từ các bạn chiến android

Chỉ sợ là ngắn tới nỗi phẳng như mặt phẳng ấy chứ nhỉ, não dài nó cũng có vượt ra ngoài cái hộp sọ đâu mà lo. Phẳng chỉ dùng treo mũ bảo hiểm thì tiếc cho cái hộp sọ quá

- - - Updated - - -

Làm ra chạy app của tui ấy mà

Não dài quá đâu có đội mũ được. Chỉ vì não dài mà chấn thương sọ não đúng là tiếc cho não dài :m146:

Não dài quá đâu có đội mũ được. Chỉ vì não dài mà chấn thương sọ não đúng là tiếc cho não dài :m146:

Hình như mắt cũng có vấn đề ngoài cái não quá ngắn kia, không thấy đã giải thích là não có dài cỡ nào cũng không vượt quá hộp sọ rồi mà. Có lẽ bạn bị dị tật bẩm sinh di truyền hả? Tội nghiệp thật

Hình như mắt cũng có vấn đề ngoài cái não quá ngắn kia, không thấy đã giải thích là não có dài cỡ nào cũng không vượt quá hộp sọ rồi mà. Có lẽ bạn bị dị tật bẩm sinh di truyền hả? Tội nghiệp thật

Vậy não ngắn với não dài có gì khác nhau :)) Não dài quá thông minh quá hóa ra đần độn quá =))

Androidx86 v4.1.1 hỗ trợ Hardware OpenGL, Wifi rất thích hợp cho các bạn làm MMO....click để download

Có 1 số ứng dụng MMO "phát hiện lừa đảo" check CPU abi: x86, cần phải patch lại hàm api file apk của ứng dụng đó để có thể chạy được

Last edited by a moderator:
Vậy não ngắn với não dài có gì khác nhau :)) Não dài quá thông minh quá hóa ra đần độn quá =))

Hỏi câu chứng tỏ quá phẳng, và câu não dài quá thông mình quá hóa ra đần độn quá cũng mới nghe. Hình như thánh não phẳng này mới phát mình mà khoa học chưa phát minh được hay sao ấy nhỉ.

- - - Updated - - -

Androidx86 v4.1.1 hỗ trợ Hardware OpenGL, Wifi rất thích hợp cho các bạn làm MMO....click để download

Có 1 số ứng dụng MMO "phát hiện lừa đảo" check CPU abi: x86, cần phải patch lại hàm api file apk của ứng dụng đó để có thể chạy được

Chuẩn luôn, quan trọng là làm bước sau ấy. Hi hi he he

Có ai chơi apps nana thì nhập code của mình và share cho mình code để mình nhập với nhé. Code của mình là: t1654446. Tks :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week