Help Cần giúp đỡ từ các bạn chiến android

đíu hỉu mấy tấm hình củ cải kia nó liên quan éo gì đến cái nội dung bài viết nhỉ :m070:

đíu hỉu mấy tấm hình củ cải kia nó liên quan éo gì đến cái nội dung bài viết nhỉ :m070:

Người nào cần khắc hiểu bạn ơi. Có khiến bạn phải hiểu đâu

Nói chung là chủ theart giới thiệu hàng và chuẩn bị mang ra sell cho anh em xài . Không xin sỏ gì được đâu

:binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

Nói chung pr với khoe hàng là chính....Trước có pm vài lần và mới biết chủ thớt rãnh chãnh :v

Tui đẹp tui có quyền chảnh, bộ ko chảnh được ghanh tỵ hả:binhsua01:

ps: tui cần hợp tác với người cần hợp tác chứ không phải cái hạng vô xàm l0n

đi vào rồi lại đi ra.... tưởng có bản root nào chạy đc trên blue stack chứ ngồi chơi dowload app trên vituabox thì ..... :D có cho cũng ko lấy

Cái root app blue thì có nhiều mà bạn, mà blue chạy trên nền 2.x :)

Xin giới thiệu đây là bản tự built của thánh tự built :)) . Ta cười vào mặt thánh tự built :m146: nói built là không biết nhục =))

Thì ra đây là ông nội vào ồn ào vớ vẩn bị tui ignore đây, đã nói óc ngắn không hiểu từ build và code thì làm ơn ngậm giùm lại nhé.
Chữ màu nhìn đẹp vãi nhỉ

Thì ra đây là ông nội vào ồn ào vớ vẩn bị tui ignore đây, đã nói óc ngắn không hiểu từ build và code thì làm ơn ngậm giùm lại nhé.
Chữ màu nhìn đẹp vãi nhỉ

Ồ vậy hóa ra mình mới built android :)) :m146: Vãi óc dài :m146:

Ồ vậy hóa ra mình mới built android :)) :m146: Vãi óc dài :m146:

Ai cũng có thể mua sắt thép, xi măng, gạch đá ... nhưng mấy thằng xây được nhà. Đã bảo đầu tôm thì ngậm giùm lại cái đi. Cùng 1 bản windows sp 3, cùng 1 cấu hình máy giống nhau nhưng máy thằng này chạy nhanh hơn máy thằng kia. Cái trên cổ chỉ dùng để treo mũ bảo hiểm thôi hả nhóc.

vãi nhỉ, cái này thì tao éo cần =))

Có thể bạn không cần nhưng người khác cần, không mợ thì chợ vẫn đông mà

Ai cũng có thể mua sắt thép, xi măng, gạch đá ... nhưng mấy thằng xây được nhà. Đã bảo đầu tôm thì ngậm giùm lại cái đi. Cùng 1 bản windows sp 3, cùng 1 cấu hình máy giống nhau nhưng máy thằng này chạy nhanh hơn máy thằng kia. Cái trên cổ chỉ dùng để treo mũ bảo hiểm thôi hả nhóc

Vậy cần phải có óc dài. Hình như óc dài không đội mũ bảo hiểm được, ra đường bị ném đá kiểu gì cũng trấn thương sọ "não dài" :m146:

Vậy cần phải có óc dài. Hình như óc dài không đội mũ bảo hiểm được, ra đường bị ném đá kiểu gì cũng trấn thương sọ "não dài" :m146:

Còn có cái để chấn thương chứ não phẳng như ai kia thì chả có gì ngoài cái giá treo mũ bảo hiểm cả.

Còn có cái để chấn thương chứ não phẳng như ai kia thì chả có gì ngoài cái giá treo mũ bảo hiểm cả.

Não ngắn thì có mũ rồi lo gì. Chỉ lo mấy thằng não dài đó chứ :)) :))

Não ngắn thì có mũ rồi lo gì. Chỉ lo mấy thằng não dài đó chứ :)) :))

Chỉ sợ là ngắn tới nỗi phẳng như mặt phẳng ấy chứ nhỉ, não dài nó cũng có vượt ra ngoài cái hộp sọ đâu mà lo. Phẳng chỉ dùng treo mũ bảo hiểm thì tiếc cho cái hộp sọ quá

- - - Updated - - -

quan trọng là chạy đc cái app cần : Mintcoins chả hạn :D

Làm ra chạy app của tui ấy mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week