• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cần giúp đỡ mấy con dowload , pro nào vô chỉ giáo với

depkotien

Newbie
Reactions
178
MR
0.000
Hiện tại site em làm có mấy con dowload này

FB Downloader Plus
RawCoupon
SmartSurvey Pro!

ko biết xài sandboxie có được không và nếu được thì lead có cao ko , vì bên sub em nói là ko nên xài sandboxie .
Ai bít vô chỉ với .:binhsua46:

Và nếu ko xài sandboxie thì nên làm như thế nào , có cần khóa đóng băng máy ko hay mở ra làm cũng dc .

Em cám ơn nhiều :binhsua155::binhsua155:

thế nên để đóng băng hay sao bạn .
Mà mở đóng băng thì có nên xài phần mền gì để gỡ sạch ko như YourUninstaller chẳng hạn

thế nên để đóng băng hay sao bạn .
Mà mở đóng băng thì có nên xài phần mền gì để gỡ sạch ko như YourUninstaller chẳng hạn
Đúng bạn nên sử dụng YourUninstaller
Và xóa sạch bằng tay.Đứa bạn mình nó cũng làm site của bạn và xóa bằng tay+dùng YourUninstaller
Đã đóng băng thì ko cần dùng gì hết.Làm xong đợi tab lên rùi điền thông tin vào .Reset máy cái là xong.(Cách này có vẻ good nhất) nhưng mất nhiều time RS lại máy.

1/ Đóng băng.
2/ Cài xong thì dùng YourUninstaller hoặc RevoUninstaller mà del !
3/ Dùng máy ảo (VMware Workstation chẳn hạn).

Mình ko xài Sandboxed

máy ảo chỉ cho máy nào mạnh thôi, không thì giật đến phát bực, đợi nó lâu lắc à

uppp
thế giờ em đóng băng nhưng ko muốn reset lại máy vì mất thời gian + nát máy nên em xài cái iobit-uninstaller để xóa có dc ko , liệu nó có để lại dấu vết gì ko ???

Mình cũng đang làm mấy con đó ! Dùng sanbox ko ăn dc ! Chán chuyển qua xóa tay lun rồi !

Mình cũng đang làm mấy con đó ! Dùng sanbox ko ăn dc ! Chán chuyển qua xóa tay lun rồi !
sandboxie vẫn ăn bình thường đấy chứ, xóa tay coi mấy bác dùng được mấy hôm rồi phải cài lại máy.
Em toàn dùng sandboxie vẫn ăn đều đều... có điều ko phải mấy bác cứ vất vào sandboxie là ăn được đâu

sandboxie vẫn ăn bình thường đấy chứ, xóa tay coi mấy bác dùng được mấy hôm rồi phải cài lại máy.
Em toàn dùng sandboxie vẫn ăn đều đều... có điều ko phải mấy bác cứ vất vào sandboxie là ăn được đâu

Ý bạn là sao ! mình ko hiểu ! Làm 10 acc đưa sup check dc 0.6$ nãng !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom