Suggest Cần giúp đỡ gấp về trỏ domain

godfather0388

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Insuree Balance
0
chào các bác. em vừa mua 1 cái domain ở namecheap, trỏ về blogspot xong xuôi, chạy được mấy ngày, vì 1 số lí do nên lại trỏ domain sang cái hosting khác (host trả phí).

Nhưng giờ em muốn trỏ lại về cái blog cũ thì những cái thông số cũ ko biết lấy ở đâu. cái ghs.google.com và dãy ip như 216.239.32.21 thì có rồi, nhưng mà cái code lúc veri domain ấy, thì ko có.

các bác cho em hỏi chỉnh bên namecheap thì chỉnh như nào ạ. khi add 4 cái ip ở trên trong mục NAMESERVERS registration thì nó báo This nameserver is already registered.
Giờ vào domain thì nó vẫn đang trỏ sang host kia, có phải là cần đợi 24h để nó dns lại về blogspot ko ạ.

cảm ơn các bác nhiều :)

cảm ơn bác. nhưng ý em là trỏ lần đầu thì thành công rồi, sau đó em lại trỏ về cái host khác, giờ muốn trỏ lại về blogspot thì ko có thông số để điền. cụ thể là cái code veri ấy ạ. ví dụ như gv-oc7x5vzzzqxirt.dv.googlehosted.com

cảm ơn bác. nhưng ý em là trỏ lần đầu thì thành công rồi, sau đó em lại trỏ về cái host khác, giờ muốn trỏ lại về blogspot thì ko có thông số để điền. cụ thể là cái code veri ấy ạ. ví dụ như gv-oc7x5vzzzqxirt.dv.googlehosted.com
do cài đặt dns hết thôi
muốn trỏ ở đâu thì cài đặt lại gọi nôm na là tần số thôi(như dns mame rồi sever gì gì đó thôi)
còn k làm dc inbox nhé tớ sẽ giúp free

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,826
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week