Cần đệ tử làm việc không công ai rảnh thì contact nhé

haioption

Senior
Reactions
1,116
MR
0.027
Nói chung mình nghiên cứu nhiều lãnh vực. Có nhiều thứ ko thể share bởi vì đó là mồ hôi công sức nghiên cứu. Nói chung Topic này mình share cách tăng like FB mỗi ngày khoàng 1000 đến 2000 like thôi. Nhưng với điều kiện sau:

1. Ở SG ( Tiện hướng dẫn )
2. Làm việc ko công cho mình. Tất nhiên làm việc nhiều sẽ học hỏi được nhiều.
3. Mình chọn mặt gủi vàng nhé. Cần trung thành tuyệt đối. Thằng nào cà chớn thì xin đừng contact.

like fb dễ mà bạn @@
mà bh cũng ít ng mua lai :(

like fb dễ mà bạn @@
mà bh cũng ít ng mua lai :(

Mở dich vụ tăng like FB..hehe.. không thì... gap em nào xinh. Làm cho em 1 cái Fanpage. Post hình em ấy lên cho mọi người chiêm ngương. Dảm bao em nó mê tít. Trước có quen 1 em hotgirl làm quan ly bên shop quấn áo. Dùng chiến thuật này em ấy mê tít. ^^

:( muốn lắm mà ko ở SG

Mở dich vụ tăng like FB..hehe.. không thì... gap em nào xinh. Làm cho em 1 cái Fanpage. Post hình em ấy lên cho mọi người chiêm ngương. Dảm bao em nó mê tít. Trước có quen 1 em hotgirl làm quan ly bên shop quấn áo. Dùng chiến thuật này em ấy mê tít. ^^

Quan trọng là bác làm gì được em ấy không? Hay chỉ ngắm thôi :p
Like FB thì em làm cũng được, 1 ngày 2,3k like đơn giản mà :D

Quan trọng là bác làm gì được em ấy không? Hay chỉ ngắm thôi :p
Like FB thì em làm cũng được, 1 ngày 2,3k like đơn giản mà :D

Hì. 1 ngày 1-2k đơn gian với bạn nhưng ko đơn gian với nhiều người. Đôi khi đó là niềm mơ ước của nhiều người. Trước mình đã từng mơ như thế. Nghiên cưu ngày đêm rồi cũng ra. Còn chuyện mấy em làm gì được không đó có gì khó đâu nhưng mà. Làm gì nhì :)). Nói chung cuộc sống cần vui vẻ. Có những niềm vui mà khi em ấy ở gần mình và coi mình là thần tượng. Niêm vui ấy thích hơn là phải làm gì. Bạn nghĩ coi. Đi với 1 em hotgirl sẽ có cảm giác người ta nhìn mình 1 cách tò mò. Sao thằng này vừa lùn vừa ko điển trai, lại ko giàu có, đi xe Ware cùi mia mà lại có con nhỏ xinh ^^. Một cảm giác thật khó tả. Có khi mình ngồi quán cafe với 3 em làm người mâu :D. Thì nó ru bạn bè đi uong cafe chung. Đừng nghĩ đến phải làm gì. Sẽ thất bại nhé! ^^ Chuyện gì đến sẽ đến. Lừa gần rơm rồi cung bén thôi.

:mad: Bác thớt tính âm mưu gì nữa đây , topic tháng 50$ của bác vẫn còn ngán :D

Đừng nói âm mưu. Tại mình ko hại 1 ai cả. Nếu có bằng chứng mình hại ai thì show ra cho mọi người biết. Mình làm điều lợi cho mình và lợi cho ai theo mình hoạc hợp tác với mình. Nêu điều đó sai. Xin bạn xem xét lại ^^

Nói chung mình nghiên cứu nhiều lãnh vực. Có nhiều thứ ko thể share bởi vì đó là mồ hôi công sức nghiên cứu. Nói chung Topic này mình share cách tăng like FB mỗi ngày khoàng 1000 đến 2000 like thôi. Nhưng với điều kiện sau:

1. Ở SG ( Tiện hướng dẫn )
2. Làm việc ko công cho mình. Tất nhiên làm việc nhiều sẽ học hỏi được nhiều.
3. Mình chọn mặt gủi vàng nhé. Cần trung thành tuyệt đối. Thằng nào cà chớn thì xin đừng contact.
ghê zị ! nghe cũng khá hứng thú
boy, mặt xấu xí, chưa có tài, hy vọng kiếm đc 1 vé học thành tài, ko biết có vé giữ vàng hộ thớt ko :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back