Cần đệ tử làm việc không công ai rảnh thì contact nhé

em ở Bình Dương, đc ko anh ?

đóng BH 20chai nên cách nói chuyện cũng khác người thường

rãnh thì có rãnh vì mấy hôm nay toàn chơi game toàn theo sau cho ng ta kéo ko làm gì mà khổ nổi ko ở sg :D

Làm việc không công, vậy là những gì nhận được sẽ là kinh nghiệm

Làm việc không công, vậy là những gì nhận được sẽ là kinh nghiệm

Mình cần tăng like cho fanpage bán hàng. Bán chia sẽ kinh nghiệm giúp mình với

Mình cần tăng like cho fanpage bán hàng. Bán chia sẽ kinh nghiệm giúp mình với

Mở dich vụ tăng like FB..hehe.. không thì... gap em nào xinh. Làm cho em 1 cái Fanpage. Post hình em ấy lên cho mọi người chiêm ngương. Dảm bao em nó mê tít. Trước có quen 1 em hotgirl làm quan ly bên shop quấn áo. Dùng chiến thuật này em ấy mê tít. ^^
=)) có anh nào ẹp zi cần like giới thiệu m` vs :3

chủ thớt đầu óc phết đấy, Like FB chỉ là thử lòng thôi ae à, có lòng chung thành và thật thà với thớt đảm bảo sẽ ăn nên, làm ra...

nhìn cục tiền BH 2 chấm 0 là biết pro ùi :oops:

tấn công anh e ơi, làm ko công nhưng dc bao cơm và bao ăn ở, các dịch vụ mát xoa và ... cũng đáng cho 1 ngày vất vả.

Hì. 1 ngày 1-2k đơn gian với bạn nhưng ko đơn gian với nhiều người. Đôi khi đó là niềm mơ ước của nhiều người. Trước mình đã từng mơ như thế. Nghiên cưu ngày đêm rồi cũng ra. Còn chuyện mấy em làm gì được không đó có gì khó đâu nhưng mà. Làm gì nhì :)). Nói chung cuộc sống cần vui vẻ. Có những niềm vui mà khi em ấy ở gần mình và coi mình là thần tượng. Niêm vui ấy thích hơn là phải làm gì. Bạn nghĩ coi. Đi với 1 em hotgirl sẽ có cảm giác người ta nhìn mình 1 cách tò mò. Sao thằng này vừa lùn vừa ko điển trai, lại ko giàu có, đi xe Ware cùi mia mà lại có con nhỏ xinh ^^. Một cảm giác thật khó tả. Có khi mình ngồi quán cafe với 3 em làm người mâu :D. Thì nó ru bạn bè đi uong cafe chung. Đừng nghĩ đến phải làm gì. Sẽ thất bại nhé! ^^ Chuyện gì đến sẽ đến. Lừa gần rơm rồi cung bén thôi.

Việc LIKE mình xin bỏ qua 1 bên.
Nói chung bạn nói cũng đúng, nhưng có bao giờ bạn nghỉ con bé đó chỉ xem bạn là công cụ lợi dụng của nó chưa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,902
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week