Cần đệ tử làm việc không công ai rảnh thì contact nhé

:D haha đúng là mmo giờ cái gì cũng có thể xảy ra nhỉ :D Rất nhiều chuyện thật như đùa, đùa như thật xảy ra trong thời gian gần đây :D

Nói chung mình nghiên cứu nhiều lãnh vực. Có nhiều thứ ko thể share bởi vì đó là mồ hôi công sức nghiên cứu. Nói chung Topic này mình share cách tăng like FB mỗi ngày khoàng 1000 đến 2000 like thôi. Nhưng với điều kiện sau:

1. Ở SG ( Tiện hướng dẫn )
2. Làm việc ko công cho mình. Tất nhiên làm việc nhiều sẽ học hỏi được nhiều.
3. Mình chọn mặt gủi vàng nhé. Cần trung thành tuyệt đối. Thằng nào cà chớn thì xin đừng contact.
Thời gian và địa điểm công ty ở đâu anh ?

Mở dich vụ tăng like FB..hehe.. không thì... gap em nào xinh. Làm cho em 1 cái Fanpage. Post hình em ấy lên cho mọi người chiêm ngương. Dảm bao em nó mê tít. Trước có quen 1 em hotgirl làm quan ly bên shop quấn áo. Dùng chiến thuật này em ấy mê tít. ^^

Em nó mê tít rồi có cua đc ko :D

Việc LIKE mình xin bỏ qua 1 bên.
Nói chung bạn nói cũng đúng, nhưng có bao giờ bạn nghỉ con bé đó chỉ xem bạn là công cụ lợi dụng của nó chưa :D
Lợi dụng hay ko không quan trọng. Vấn đề là vui. Chuyện đó là chuyển của người ta. Còn mình thì cứ chân thành. Thích thì tới ko thích thì ra đi. Mà nói chung hợp nhau mới sông với nhau dài lau được. ^^

Lợi dụng hay ko không quan trọng. Vấn đề là vui. Chuyện đó là chuyển của người ta. Còn mình thì cứ chân thành. Thích thì tới ko thích thì ra đi. Mà nói chung hợp nhau mới sông với nhau dài lau được. ^^
Cậu trả lời hay thật :p.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week