• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần code vbb tiếng anh - AEC giúp mình với!!!!

rainbow

Junior
Reactions
55
MR
0.000
Chả là cả ngày nay em vọc cái Forum mà down bao nhiêu code toàn lỗi. Nên anh em ai có code vbb tiếng anh (k cần chặn Spam) cho mình với! Cảm ơn AEC nhiều!

PS: Sorry mod vì em không biết post Request cái này ở đâu! Có gì mod Move cho em vào bõ phù hợp với ạ! Iu mod nhiều :)

Trời gg phát ra cả bầy luôn, toàn tiếng anh chứ tiếng Việt chỗ nào đâu.

Thanks 2 bác em gg từ sáng giờ đó chứ! Mà toàn code lỗi...đuối quá em mới vào nhờ xem bác nào xài code nào OK thì rảnh cho em với. Chứ em google từ lúc Chel nó thua 0-1 đến giờ :binhsua21:

Thanks 2 bác em gg từ sáng giờ đó chứ! Mà toàn code lỗi...đuối quá em mới vào nhờ xem bác nào xài code nào OK thì rảnh cho em với. Chứ em google từ lúc Chel nó thua 0-1 đến giờ :binhsua21:

Lỗi gì mới được chứ, code nó mà lỗi thì nó die từ lâu roài, cả cái công ty nó to chà bá mà

Em có rồi...Đã được 1 anh Đẹp trai share...thanks anh chị em đã ném gạch đá nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom