Cần chỉ giáo về down torrent trên VPS amazon

bocapden3004

Trader
Reactions
281
MR
0.531
Insuree Balance
18305|1268
Service Details
1||VPS|https://mmo4me.com/threads/vps-dedicated-us-ca-eu-vn-chuyen-auto-scan-ptu-offer-render-cpm-chinh-hang-da-dang-4-5-thang.289700/post-7405559|38.04|VIP2|0|5
1||Hardware Wallet|https://mmo4me.com/threads/vi-cung-trezor-ledger-nano-s-noi-luu-tru-an-toan-cho-btc-eth-etc-zec-ripple-ltc-dsh.347604/
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Em mới đầu tư 1 con VPS amazon định chơi PTU nhưng khi down torrent thì bị report=> die (mặc dù đã giới hạn upload và tắt seed sau khi down xong ),em đã đổi con VPS khác nên giờ hỏi các bác xem có ai biết cách khắc phục lỗi này không :binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10: Ai biết thì giúp em nhé :binhsua141::binhsua141::binhsua141:

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 01:00 PM ----------

up cho các pro vào giúp :D

Trên isohunt và privatebay bác ạ :D

Upvote 0
Bác hungvp hình như leechtor bên hdvnbits hử, sao leech ở đó cũng bị report này :-s

Với lại cũng tùy người bán có cho kéo tor hay không, hỏi kỹ rule trước đi để còn được bảo hành, bữa mình cũng bị 1 con .

Last edited by a moderator:
Upvote 0
:binhsua08: , dám chơi pub tracker nó chả report :binhsua04:
chơi private tracker thì buộc phải seed,nguy cơ bị report khéo còn cao hơn ấy.Up cho cao nhân nào vào chỉ giáo cho thằng em cái :binhsua115::binhsua115::binhsua115:

Upvote 0
Mới nuôi lên Elite user thôi @@
@Kiếm private tracker mà chơi, còn pub thì xác định nhé, down xong thì tẩu tán nhanh :D

Upvote 0
Torrent thì chơi VPS Microsoft đi, trước mình kéo tẹt chả sao cả. Private torrent.

Upvote 0
ko trách đc, hôm nọ kéo torrent bị die vps, nản

Upvote 0
m toàn leech tầm 30 tor, tổng size tầm 300GB mà cóa sao đâu :binhsua04:

ps: nếu chơi pri tracker mà vẫn bị thì nguy cơ bị 1 thằng nào chơi xỏ là rất cao

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week