Cần cao thủ tư vấn poker

Poker1996x

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình mới chơi thôi nhưng đi tầm 2m rồi , tại bài đen quá toàn bị đè, mình chơi trên đt , lên k biết là có lên chơi poker 1 bàn k, vì mình thấy trên này toàn đánh 6 - 8 bàn , với ai có kinh nghiệm chơi poker chia sẻ mình vs, mình bài qk, kl , tố hết mà toàn thua hoài

Mình mới chơi thôi nhưng đi tầm 2m rồi , tại bài đen quá toàn bị đè, mình chơi trên đt , lên k biết là có lên chơi poker 1 bàn k, vì mình thấy trên này toàn đánh 6 - 8 bàn , với ai có kinh nghiệm chơi poker chia sẻ mình vs, mình bài qk, kl , tố hết mà toàn thua hoài

Cậu vào đọc loạt bài trong đây đi thì sẽ tiến bộ nhiều

https://mmo4me.com/threads/huong-dan-poker-toan-tap-toan-bo-bai-viet-lay-link-o-day.277238/

Như cậu là chưa có căn bản rồi, cần học lại từ đầu

QK all thua là phải. Chơi poker mấy bàn ko quan trọng, do chơi ít bàn đợi bài rất lâu nên ko đáng tgian bỏ ra. Trên forum nhiều bài hd đánh rồi mà, bác chịu khó kiếm đi

QK all thua là phải. Chơi poker mấy bàn ko quan trọng, do chơi ít bàn đợi bài rất lâu nên ko đáng tgian bỏ ra. Trên forum nhiều bài hd đánh rồi mà, bác chịu khó kiếm đi
Thế 1 bàn k lên đánh hả bác

1 bàn giống lớp 1, 6 bàn giống lớp 6 đó, chưa qua lớp 1 sao lên lớp 6 dc

các bạn cho mình hỏi các thuật ngữ trong poker :BB,pot tại flop,bet call raise flop,Sô BB dự tính ở vòng Turn... là gì được ko,hay có bài nào giải thích về nó?
"Những thứ cần tính toán trong poker gồm có. 01 số BB của mình. 02 Số BB của những người chưa tham gia vào hand. 03 Số BB của những người đã vào hand. 04 số BB đã vào trong pot tại flop. 05 Số BB còn lại sau khi mình bet hoặc call flop. 06 Số BB ở Pot sau khi mình bet call raise flop. 07 Sô BB dự tính ở vòng Turn.... cứ thế đến River.
Về Xác Suất gồm có. % hand của đối thủ để suy ra những hand đối thủ có thể chơi. % hand range của đối thủ allin với bài trên tay của mình có tỷ lệ thắng bao nhiêu. 2 Cái này có bản giống bảng tuần hoàn và có thể học thuộc hoặc vừa chơi vừa lôi ra xem. Vào phòng thi được dùng bảng tuần hoàn còn ta chơi poker được dùng bản hand range của nash."
Thanks

Last edited:
https://mmo4me.com/threads/tong-hop-cac-bai-viet-huong-dan-danh-poker-tu-co-ban.112282/
nhựng thuật ngữ cơ bản trong poker thì trong đây.
Câu b hỏi về số BB mình vẫn chưa hiểu ý b cần gì @@
Cái bảng tuần hoàn thì b down cái này về dùng https://www.pokerstrategy.com/poker-tools/equilab-holdem/
Còn về những hand đối thủ có thể chơi thì chỉ có thể dựa vào kinh nghiệm đọc hand vs phân tích đối thủ thôi b ạ :3
Các cao thủ cho hỏi , vd phí bàn 1k , mang max 200k thì mình mang bn tiền vào thì hợp lý vậy, mình nói tiền vnd nhé

Các cao thủ cho hỏi , vd phí bàn 1k , mang max 200k thì mình mang bn tiền vào thì hợp lý vậy, mình nói tiền vnd nhé

Đánh chuyên nghiệp thì cứ mang max buy in thôi

Hôm qua mới nạp 20usd ps chơi thử và đã ra đi sau 5h hehe...
Máu me quá oánh không ăn được.

giải trí mà oánh chơi vui thôi chưa nghĩ sẽ kiếm đuợc tiền từ thằng này :D

Chắc từ bỏ poker thôi k đủ kiên nhẫn chơi, hôm qua bay tiếp 2m , bài chơi đúng 4h mà k ăn đc ván nào , k có cả đôi chứ đừng nói đến thú, ai gặp hoàn cảnh này chưa ?

Chắc từ bỏ poker thôi k đủ kiên nhẫn chơi, hôm qua bay tiếp 2m , bài chơi đúng 4h mà k ăn đc ván nào , k có cả đôi chứ đừng nói đến thú, ai gặp hoàn cảnh này chưa ?
Hình như bác chơi bên trang của vn phải không ?? Bác mới chơi mà đánh máu thế thì chẳng khác gì đánh bạc . bác chơi kiểu đó thì đánh banh còn dễ ăn hơn . Bác nên đăng ký bên PS chơi từ NL2 tập tính kiên nhẫn trước đi đã !!

Hình như bác chơi bên trang của vn phải không ?? Bác mới chơi mà đánh máu thế thì chẳng khác gì đánh bạc . bác chơi kiểu đó thì đánh banh còn dễ ăn hơn . Bác nên đăng ký bên PS chơi từ NL2 tập tính kiên nhẫn trước đi đã !!
Đúng rồi b , mình chơi bàn có 1k vnd mà khổ luôn, b có quốn sách nào dậy poker k

Đúng rồi b , mình chơi bàn có 1k vnd mà khổ luôn, b có quốn sách nào dậy poker k
Mình không đoc sách vở . kinh nghiệm dựa vào thực chiến . khuyên bạn không chơi các sàn vn . tụi nó toàn đánh kiểu hên xui với mất phí khá cao máu lên là đi chắc . Lập 1 nick PS rồi vào đó đánh trình dễ lên hơn !

Mình không đoc sách vở . kinh nghiệm dựa vào thực chiến . khuyên bạn không chơi các sàn vn . tụi nó toàn đánh kiểu hên xui với mất phí khá cao máu lên là đi chắc . Lập 1 nick PS rồi vào đó đánh trình dễ lên hơn !
Đánh bằng đt trên ps đc k , đc cái mình ngu tiếng anh

Đánh bằng đt trên ps đc k , đc cái mình ngu tiếng anh
Đánh vô tư ! giao diên cũng dễ nhìn lắm . tầm vài ngày là wen ah !!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom