Other Cần cắm peers nhờ 10 máy tính, chiến gomez..0.4$ hàng tháng, ko phải làm gì

hp9491

Banned
Reactions
196
MR
0.001
em ko tuyển ref, các bác không phải đăng ký tài khoản, mà em chỉ muốn connect máy các bác tới peer của em thôi ( nghĩa là down cái soft peer về cài đặt với tên của em, rồi cho nó chạy nhờ trền máy tính các bác ý)
các bác giúp đỡ em nha, đằng nào mình cũng online, nó kũng không ảnh hưởng gì mà
có pm em cụ thể nha

không khả thi đâu, sao mà kiểm soát đc :|

Hiện giờ mình đang cắm khoảng 30 máy, nhưng có lẽ tại mạng ko khỏe (ADSL mega Easy) nên ko được bao nhiêu, mỗi ngày có khoảng 0.6$ thôi

vẫn ý tưởng cũ , chịu khó bạn sẽ có khoảng 1k máy tính, nếu xung quanh nhà bạn tiệm net đạt đến mức đó

em ko tuyển ref, các bác không phải đăng ký tài khoản, mà em chỉ muốn connect máy các bác tới peer của em thôi ( nghĩa là down cái soft peer về cài đặt với tên của em, rồi cho nó chạy nhờ trền máy tính các bác ý)
các bác giúp đỡ em nha, đằng nào mình cũng online, nó kũng không ảnh hưởng gì mà
có pm em cụ thể nha

Vãi, máy nhà cắm chơi ko 1 tháng cũng 3-4$, chú trả có 0.4$ ???? Ai bệnh lắm mới làm cho chú =))

Vãi, máy nhà cắm chơi ko 1 tháng cũng 3-4$, chú trả có 0.4$ ???? Ai bệnh lắm mới làm cho chú =))

thì anh em cũng gọi là kiếm thêm thôi, máy bình thường cũng online...
có thì giúp đỡ nhau là chính! nói thế mất quan điểm câu " NHỜ " của mình quá

Nhờ kiểu quạt trần rơi vào đầu ! he he he :binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom