New Cần các pro thông não!!!!

RainCold

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Em mới bước vào nghề ptc time qua em dành khá nhiều time để đọc phân tích và bắt đầu muốn đầu tư ak.
Hiện tại em có thẻ của ACB,viettinbank trong đó chỉ đăng kí dịch vụ internet baking cho Vt thôi ạ.Hiện tại em muốn mua BTC để đầu tư, em có seảrch gg và thấy nhiều trang cho mua bán BTC ak trong đó thấy có 2 trang SanTienAo.comRemitano.com là họ nói lớn nhất của Việt Nam và 1 số trang khác.Em có 1 số câu hỏi nhờ các pro thông não ạ.
Thứ 1 là mình đăng kí trang nào để mua BTC cho hợp lý ạ và tốn fee ít nhất và mua được giá thị trường ak
Thứ 2 là mình nên mua btc e rồi chuyển sang btc hay mua btc trực tiếp từ các trang trên rồi chuyển vào ví của các trang đầu tư luôn ạ và nếu mua Btc e thì nên mua ở đâu ak và mua thông qua btce thì có lợi gì ak vì tại sao k mua thẳng btc mà mua thông qua btc e làm nv giao dịch nhiều lần chẳng phải mình tốn fee hơn k ak????

1. Nên mua remitano.com vì nó là sàn nên sát giá.
2. Btc-e là 1 code dùng để đổi ra tiền usd trên btc-e.com người ta mua btce để giao dịch trên đó. Mua btc-e trên forum này or santienao cũng được, tuy giá hơi cao nhưng tránh được scam. Nếu rành thì chọn người uy tín và check thông tin kỷ của mấy người bán trên forum này để có giá tốt!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,845
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week