Ask Cần các Pro giúp đỡ về việc IP chính và Proxy của Pix bị Connect fail

Status
Not open for further replies.

LINHLONG

Banned
Reactions
63
MR
0.000
Mình xin chào các anh em ở Box Captcha. Mình cần nhờ các anh em giúp mình với.
Cụ thể là mình bị như sau:
Có login Ids vào gõ là sau 3-5 phút là cả IP chính lẫn Proxy đều dính Connect fail. Mình đợi các bạn sau ít phút tích lại nhưng đc 2-3 phút lại bị như cũ.
Làm ban ngày từ 6h trở đi là bị tình trạng này, không sao thoát ra được.
Nhưng làm ban tối và đêm thì lại không bị tình trạng này.
Mình có hỏi bạn Sameduc thì bạn ấy bảo máy bị Botnet, Trojan.
Mình có nghe nói trên 4rum cũng có mấy bạn bị tình trạng như vậy.
Rất mong ae chia sẻ để mình có thể cap được.
Lưu ý: Nó đi nguyên 1 dàn cả IP chính chứ ko timeout mấy con một lúc và Proxy này nếu dùng máy khác là khá tốt.
Cảm ơn anh em!

mình cũng thường xuyên bị vậy mà. cả ban đêm cũng bị nữa đó. cái đó mình nghĩ là do server pix nó đá chứ proxy có bị die quái đâu

1 khách mua proxy của mình củng bị tình trạng này nhưng theo giờ khoản 8h sáng, mà mình cũng gõ giờ đó cũng proxy đó nhưng lại ko sao, cũng chẳng hiểu lý do này là gì

ờ mih cũng hay bị thế rất bực mình , connect lại cũng không được ,:( ko hiểu mấy bro log tới 80 ID mà sao ko bị gì nhỉ ?

đó là do proxy dỏm và xịn, nó bị connect fail ý là proxy đó bị die 1 tí, đợi 30s là tích lại dc ngay, nếu các bạn để ý, lúc bị connect fail các bạn bỏ proxy vào check nagy thì lúc đó proxy đó đang die.
mình xài gói 7.5$/10con/1 mon. không bị trường hợp này, log thử proxy cùi thì lâu lâu mới bị

Bạn mua proxy giá rẻ thì phải chấp nhận thôi... Cứ làm gói 8$ với 10$ xem khác hẳn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,797
Latest member
thabetfans

Most viewed of week

Most discussed of week