Ask Cần các pro giúp đỡ trường hợp của mình

nhilong

Junior
Reactions
37
MR
0.000
cụ thể là thế này.
mình có with một số tiền nhỏ từ paypal về bank ACB, giờ tiền về bank rồi, mà quên mất pass của thẻ, nhập quá số lần nó khóa thẻ rồi .mà cái thẻ lại là thẻ mượn của một thằng bạn . giờ gọi điện cho nó thì nó không nghe, và không muốn giúp .tính định nuốt số tiền đó của mình . giờ nó không mang chứng minh thư ra ngân hàng để lấp mã pin thì cũng chịu không biết làm thế nào cả .
mình muốn hỏi là giờ có cách nào chuyển số tiền từ bank ACB quay trở lại paypal được không . pro nào ngang qua cho mình lời tư vấn với . cám ơn trước

cụ thể là thế này.
mình có with một số tiền nhỏ từ paypal về bank ACB, giờ tiền về bank rồi, mà quên mất pass của thẻ, nhập quá số lần nó khóa thẻ rồi .mà cái thẻ lại là thẻ mượn của một thằng bạn . giờ gọi điện cho nó thì nó không nghe, và không muốn giúp .tính định nuốt số tiền đó của mình . giờ nó không mang chứng minh thư ra ngân hàng để lấp mã pin thì cũng chịu không biết làm thế nào cả .
mình muốn hỏi là giờ có cách nào chuyển số tiền từ bank ACB quay trở lại paypal được không . pro nào ngang qua cho mình lời tư vấn với . cám ơn trước
nhớ số thẻ vs c c-v, hạn thẻ thì còn dùng đc tiền trong thẻ.
còn không thì cho thằng kia, mua bài học. lộn cái bàn

nhớ số thẻ vs c c-v, hạn thẻ thì còn dùng đc tiền trong thẻ.
còn không thì cho thằng kia, mua bài học. lộn cái bàn
có bạn ơi . mình đang cầm thẻ mà .có cả số chứng minh thư, ngày cấp chứng minh thư nữa bạn ah

mình là thẻ visa nhưng ko có mã OTP
sao with tiền về bank mà lại là... thẻ Visa vậy ?
nếu là thẻ Visa thì: lập acc eBay bán 1 cái gì đó... (cái gì mà không ai mua, đặt giá ~số tiền kia) -> rùi tự mình mua của mình ;) dùng thẻ để thanh toán -> tiền về PP
(chắc là phải tạo một cái PP mới, add cái thẻ của thèng bợn đó vô, rùi mua đò của acc chính kia)

Thử tạo tài khoản ví Momo hoặc vtc365 xem sao đi bạn.
Với vtc365 thì bạn phải xác minh tài khoản xong rồi chọn chức năng nạp tiền từ thẻ quốc tế vào. Ví này hiện tại mình đang dùng, uy tín và cũng nhiều chức năng, nhưng tài khoản nào xác minh tài khoản rồi mới rút tiền ra được. Cái này bạn thao tác nạp rút tiền trên web của nó luôn cũng được. Còn Momo thì thao tác trên app, nhưng phải tuỳ điện thoại bạn có tương thích với nó hay không nữa.
Chung qui là bạn cứ đăng ký thử xem sao đi, chứ thẻ mà bị khoá rồi cũng khó nhằn lắm.
link cho bạn khỏi phải tìm nè:
https://365.vtc.vn/
https://momo.vn/ung-dung-momo/cac-huong-dan-can-thiet/#taicaidat

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,618
171,657
Latest member
nobluffing

Most viewed of week