• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần bán vài account Partnerspay và Payofrewards

Status
Not open for further replies.

tamle81

Senior
Reactions
347
MR
1.465
Như tiêu đề, mình có vài account Partnerspay và Payofrewards cần bán. Hiện account Partnerspay.com còn 3 ngày nữa là up ( tầm trên 115Vip ). Account Payofrewards.com hiện có 210 đến 237 point còn 3 đến 9 ngày là up. Bạn nào cần mua thương lượng giá he. Lâu quá không tạo topic mua bán nên có gì sơ xuất mong Mod nhắc nhở he! . Thank

Last edited:
Mình có vài account Partnerspay và Payofrewards cần bán. Hiện còn 3, 4 ngày là upgrade bạn nào cần pm nhe, vừa bán vừa share coi như khích lệ he. Đi làm có gì chiều về reply sau

Up phụ bác 1 tay :D

Bây giờ nhiều bạn than phiền VIP ít nên ko mua ! Do đột ngột dep $ vào Fanbox nên còn ít ko đủ upgrade. Nên bạn nào cần pm share luôn, định bán kiếm vài $ up thôi ! Mấy hôm nay ảm đạm thật

Bây giờ nhiều bạn than phiền VIP ít nên ko mua ! Do đột ngột dep $ vào Fanbox nên còn ít ko đủ upgrade. Nên bạn nào cần pm share luôn, định bán kiếm vài $ up thôi ! Mấy hôm nay ảm đạm thật

Share mình đi ;)

point ít quá bạn ạ, up lên cho bác nào vào hốt hộ đi này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511