• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần Bán Site Thu Nhập 1500-2000$ / Tháng Hoặc Hợp Tác Phát Triển

Status
Not open for further replies.

kiemtien89

Junior
Reactions
13
MR
0.181
Do không có thời gian quản lý và cần tiền đầu tư vào việc khác nên mình cần bán website đang chơi Adsense và PropellerADS lợi nhuận mỗi tháng từ 1500-2000$

Một số thông tin về web:

Traffic trung bình 30k / ngày

Thứ hạng ˜800 tại Việt Nam theo Alexa thời điểm cao nhất lọt top 400 và traffic 70k/ngày

Đã nhận ˜ 30k từ Adsense, bác nào thoải mái mình tặng cho luôn tài khoản Adsense, tính mình rất thoải mái và thoáng tính.

Mỗi tháng trung bình nhận thêm 1000$ từ PropellerADS

Ngoài ra đã nhận gần 2BTC từ đặt link affiliate làm cho sàn Binance trên site, những ngày gần đây volume lớn có ngày nhận ~0.1btc tiền hoa hồng 1 ngày.

Các bác mua về có thời gian chăm sóc và đầu tư vào thêm có thể đem lại lợi nhuận gấp nhiều lần, tháng 7 năm ngoái doanh thu 1 tháng từng đạt 7000$/tháng nhưng do mình làm 1 mình ko có nhiều thời gian quản lý và đẩy mạnh PR nên doanh thu giảm (site đối thủ cạnh tranh của mình thu nhập gấp 30 lần site mình, nếu các bác đầu tư thêm khoản PR hoàn toàn có thể đánh bật nó, mình sẽ hướng dẫn chi tiết) Thích hợp với bác nào có vốn nhàn rỗi không làm vẫn có thể kiếm thêm $ hàng tháng.

Giá muốn bán: x15

Giao dịch trực tiếp tại Hà Nội hoặc mình có thể bay vào Sài Gòn nếu các bác thực sự có thiện chí, vì một số người hỏi mua nhưng khi mình nói site lại im lặng ko trả lời nên mình xin phép ko show site ra nữa để đảm bảo quyền lợi cho khách hàng của mình.

Hoặc có thể hợp tác đầu tư, các bác góp vốn lợi nhuận chia 50-50, mình sẽ cho các bác nhận lợi nhuận hoàn toàn trong 3 tháng đầu, các tháng sau bắt đầu ăn chia 50, 50 nhưng các bác sẽ kiêm phần quản lý và phát triển site (vì mình ko có thời gian quản lý) nói thẳng trước đỡ mất lòng sau.

Nhân tiện cũng nói luôn là mình đang có dự án thành lập sàn giao dịch bitcoin và phát hành coin sàn để gây quỹ phát triển (thế mạnh của mình là PR, 1 mình mình đã giới thiệu 5000 thành viên cho Bitmex và gần 5000 cho Binance) bạn nào có chung chí hướng và đam mê với tiền điện tử, muốn kiếm tiền bền vững chúng ta có thể trao đổi hợp tác nhé.

Last edited:
vì một số người hỏi mua nhưng khi mình nói site lại im lặng ko trả lời nên mình xin phép ko show site ra nữa để đảm bảo quyền lợi cho khách hàng của mình.
site thuộc dạng chủ đề gì thế bạn?

site thuộc dạng chủ đề gì thế bạn?

Mình chỉ có thể trả lời cho bạn là site hoàn toàn hợp pháp, ko sex, ko vi phạm bản quyền, đã nhận tiền vài chục lần từ Google nên có thể yên tâm.

Nhân tiện cũng nói luôn là mình đang có dự án thành lập sàn giao dịch bitcoin và phát hành coin sàn để gây quỹ phát triển (thế mạnh của mình là PR, 1 mình mình đã giới thiệu 5000 thành viên cho Bitmex và gần 5000 cho Binance) bạn nào có chung chí hướng và đam mê với tiền điện tử, muốn kiếm tiền bền vững chúng ta có thể trao đổi hợp tác nhé.

:D ngon vầy mà bán chi lạ nhỉ hehe

em đam mê tiền điện tử đây bác
cho em xin giá cái site của bác

ko có tiền nhưng up cho bác,

quá pro. up cho bác, đúng là MMO thật rộng lớn biết dường nào.:rolleyes:

Ko nói site thì chủ top cũng phải nói chủ đề của site, chứ nói sơ sơ như thế thì ai biết đường nào, gặp nhau lại ko hợp thì mất công.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week