Cần Bái sư offer

Status
Not open for further replies.

Ying

Senior
Reactions
173
MR
0.000
Em là newbie "Chính Gốc" 100% :(

Dạo này thấy nhiều bạn đua đòi học offer quá nên muốn adua theo cho vui:(, tại vì hồi xưa em thấy mấy bạn newbie vào mmo thì bước vào con đường captcha trước sau này mới phát triển qua cái khác:eek:, nhưng giờ đây newbie vào mmo chỉ muốn 1 lựa vào cái hot nhất sang chảnh nhất mà làm nên em cũng muốn sang chảnh theo :oops:, vốn thì em ko có gì chỉ có con PC mua 2tr hư lên hư xuống ko dưới 4 lần vì là hàng second hand.

Được mong học hỏi kinh nghiệm từ các sư phụ.:(
Yêu cầu sư phụ của em là: phải pro, 1 tháng sư phụ phải kiếm ít nhất 20tr :oops: em mới theo, sư phụ nào kiếm dưới 20tr 1 tháng thì né dùm:oops:
Mong muốn của em là ngày kiếm đươc cỡ 50$ :eek:

mong sao gặp đựợc sư phụ tôt :(

Cảm ơn mọi người đã đọc và ném đá :(

Last edited:
Mình hoàn toàn có thể dạy bạn ngày kiếm 100$ hoặc nhiều hơn vs off
Nhưng nhiều ngưởi trên này mong kiếm 5$ / ngày hoặc 50$ / tháng con không được
Mà ngay khi nhận sfu cậu đòi hỏi 50$ / ngày thì đúng là quá mất lòng

Ai cũng có ước mơ :v Nhưng bộp 1 phát 50$ 1 ngày thì k ai chỉ cho bạn đâu. Toàn đi lên từ cây lúa. Từ từ 1$/ ngày r tăng dần nhé...

đọc kỹ lại 1 lần nữa. mới thấy
bạn thear đủ sức làm sfu của rất nhiều người trên này
=))
PC 2tr cũng đua đòi ngày 50$
dàn máy mình từ pc láp rồi ăn roi ios cũng hơn 100 củ. mà ngày vật vã cũng chỉ dc 100-150$

Mình chắc chắn bạn sẽ tìm được ! :D ko gì là ko thể xảy ra ! tìm đc thì đừng quên mình nhé :rolleyes:

DKM Thằng nào lập acc clone troll anh em đấy :D :D

Bác nói gì e ko hiểu em là newbie " Chính Gốc" mà :(. mà clone là gì thế :( có ăn được ko , ngày clone có được 50$ ko bác
Lấy số đó chia cho 100 nhé 50$/Ngày ko có cửa cho newbie đâu :D

newbie từ 2009 đến giờ vẫn là newbie đây bạn :) ngày 1$ còn đang mong đừng nói 10$ hay 50$ :)

toàn các thánh thức khuya ko vậy, đọc ngược các dòng từ dưới lên trên sẽ thấy thánh troll:D

mình có troll ai đâu mà sao mấy bác này là bảo là troll troll, mà troll là cái gì thế :eek:, newbie lần đầu lên mạng như nhà quê lên tỉnh, troll có ăn được ko mấy bác mình chỉ muốn kiếm 50$ 1 ngày thôi mà nhận được biết bao nhiêu là gạch với đá :D
toàn các thánh thức khuya ko vậy, đọc ngược các dòng từ dưới lên trên sẽ thấy thánh troll:D
Thánh nào CLONE để troll đây....!!! =))

troll nhau à :eek:

cũng newbie hi vọng thớt kiếm được chỉ em với

Chủ thớt đã phản ánh đúng với tình trạng 1 số newbie hiện nay :D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,346
171,396
Latest member