Suggest Cần bác nào giúp cồng đồng mmo viết tool auto chọn sock vip72, lần đầu khác lần 2, cảm ơn nhiều

dùng macrro cũng làm được

thuê là có ng viết à :D
chứ cứ giúp thì phải hóng thánh nhân :D

ib mình coi thử sao mình viết free cho rồi mình share , ib mình nhé do mình ko dùng vip nên ko hiểu cơ chế ,

Mình cũng cần tool này. Hí hí
image.php

bác có tool traffic gì chơi CPM ko ?

Mình ko làm tool đó bạn ơi, tại thấy người ta làm nhiều quá rồi và chạy quá ổn nữa.

Mình ko làm tool đó bạn ơi, tại thấy người ta làm nhiều quá rồi và chạy quá ổn nữa.
autoit ko chạy nhiều thear làm bot chán quá , phải chi cho chạy nhiều thear thì ngon rồi

Nếu có tool này, chắc anh em mmo ai ai cũng thích, mong pro nào đó ra tay giúp đỡ,:)
bác ib mình nhé , mình coi thế nào mình làm cho

autoit ko chạy nhiều thear làm bot chán quá , phải chi cho chạy nhiều thear thì ngon rồi
Autoit mà chạy multi thread thì có mà loạn nha :))
Thay vào đó hãy làm như kiểu:
Ví dụ tool có nhiệm vụ get title của 1 url nào đó. Mà bác muốn 1 lần get 10 url thì tạo 1 file exe chứa hàm get title, hãy cho autoit (tool chính) chạy vòng lặp 10 lần. Trog vòng lặp cho Run file exe ở trên.
Cách truyền tham số url vào exe đó thì dùng comman line (add lệnh commanline vào file exe)
Tool chính nó sẽ ntn
For $i=1 to 10
$url= xxxxxxx
Run(@Scriptdir & "\gettittle.exe " & $url)
Next

Rồi lấy kết quả từ các exe con thì có thể dùng file txt chả hạn :v
Còn add commanline vào autoit thì searchgg nha. Chức năng comman line rất hay.

Autoit mà chạy multi thread thì có mà loạn nha :))
Thay vào đó hãy làm như kiểu:
Ví dụ tool có nhiệm vụ get title của 1 url nào đó. Mà bác muốn 1 lần get 10 url thì tạo 1 file exe chứa hàm get title, hãy cho autoit (tool chính) chạy vòng lặp 10 lần. Trog vòng lặp cho Run file exe ở trên.
Cách truyền tham số url vào exe đó thì dùng comman line (add lệnh commanline vào file exe)
Tool chính nó sẽ ntn
For $i=1 to 10
$url= xxxxxxx
Run(@Scriptdir & "\gettittle.exe " & $url)
Next

Rồi lấy kết quả từ các exe con thì có thể dùng file txt chả hạn :v
Còn add commanline vào autoit thì searchgg nha. Chức năng comman line rất hay.
giúp mình đi cậu ơi, cậu viết dc mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,546
170,638
Latest member
mykim13944321
Back
Top Bottom