• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

cần anh nào nhận chạy ads facebook 50% ngân sách

trunghai86

Newbie
Reactions
5
MR
0.019
Facebook
Follow me on Facebook
em cũng đang suy nghĩ xem có đầu tư nhỏ mua mặt hàng nào về để chạy ads facebook bán hàng cho chính em , mà suy nghĩ tới lui mất nữa ngày trời chả biết nên bán mặt hàng nào chạy , anh nào rành mặt hàng hot thị trường và kiêm luôn nhận chạy ads 50% ngân sách ib em nha . :( xin cảm ơn đã đọc tin của em ạ :(

Chạy 50% ngân sách là chạy rồi Scam.
Làm vậy nên giờ Ads Face VN bị khóa 1 loạt, chán các bạn quá !

Upvote 0
nói vậy giờ ra ngân hàng vcb làm 1 thẻ cứng add vào 1 tài khoản face thì có thể chạy chân chính đoàng hoàng được chứ bạn, chạy xong nạp tiền thanh toán > chạy tiếp > ... ? :)

Upvote 0
Giờ add là lock luôn tài khoản quảng cáo, cậu nên add paypal thì chắc ổn hơn.
VN giờ cứ add Visa là lock, tại scam nhiều quá.

Upvote 0
mình cũng định quảng cáo page mà chi phí chóng mặt quá, sẵn cho mình hỏi lên camp là gì vậy ???

Upvote 0
lên camp có nghỉa hình như là facebook có nhiều level cấp độ camp chiến dịch chạy quảng cáo, mỗi camp1,2,3,4 > mỗi mức camp chạy được 1 số tiền quy định có giới hạn ... hình như muốn chạy camp tiếp thì phải thanh toán tiền phí quảng cáo campt cũ thì phải mà cũng không biết phải vậy không nữa > hỏi cao tăng ads facebook thì rõ

Upvote 0
VN giờ cứ add Visa là lock, tại scam nhiều quá.
m vẫn chạy bằng visa bình thường mà nhỉ?
Hay do mình chạy ít? Toàn test thử vài ngày, ngân sách tối đa vài trăm k thôi.

Upvote 0
ừ bị khóa hàng loạt. haiz. h cứ add cái nào vô cả PP lần Vísa, hình như nó block luôn IP rồi T.T

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back