cần ai biết về buxify giúp đỡ...!!

monkey8699

Junior
Reactions
60
MR
0.000
hiện tại mình đang tham gia buxify..và mới có 10$$..zậy cho mình hỏi là phải cần bao nhju $ mới có thể update và kiếm lời...và phải làm những gì..?hjx..mình cũng đã lên mạng tim hiểu..nhưng đọc lại ko hiểu.nên lên đây mong mọi người giúp đỡ...ah..vì mình mới tham gia ptc..nên cũng chưa có nhiều $$ để đầu tư..nên mình chỉ click để kiếm $ main blance thuj...thank..

anh cứ cheat đi rồi biết xem như là 1 lần kinh nguyệt ý nhọn kinh nghiệm =))

Upvote 0
thằng này mình chiến nè bõ $ up gói cao nhất rồi đi tuyển REf là lời thui .càng nhiều REf thì càng lời.ko ngồi click 1 mình thì có sang năm.

Upvote 0
thằng này mình chiến nè bõ $ up gói cao nhất rồi đi tuyển REf là lời thui .càng nhiều REf thì càng lời.ko ngồi click 1 mình thì có sang năm.
Tuyển ref ko thể lời = mua ref đc =))

Upvote 0
hjx..hjx..mình mới chơi..chỗ mình ở lại là vùng sâu vùng xa...chẳng bít hỏi ai..hok ai hướng dẫn..hjx..hjx..cho hỏi có ai ở đà lạt hok.......??hjxxxxxxxx :( :( :(

Upvote 0
hjx..tại dạo này học hành nhiều wa'.sắp thi tốt nghiệp rùi...hjx..rùi thì đại học nữa..hjx...tính chơi ptc kiếm tiền học đại học..mà thấy khó ăn wa'..hj`hj`

Upvote 0
hj`hj`..zậy cho em hỏi..1 tập đoàn lớn như anh thì trung bình anh kiếm được bao nhju tháng...hj`hj`..!!khoảng mấy ngàn $..tại em thấy người ta khen anh giàu wa' trời lun...!! :D :D

Upvote 0
hj`hj`..zậy cho em hỏi..1 tập đoàn lớn như anh thì trung bình anh kiếm được bao nhju tháng...hj`hj`..!!khoảng mấy ngàn $..tại em thấy người ta khen anh giàu wa' trời lun...!! :D :D

Oạch! Không dám giàu đâu bạn!
Kiếm chút tiền mua sữa cho con sau này thui!
Giờ đói nhe răng! :D

Upvote 0
mình đã bảo bạn cứ upgrade acc rồi tuyển ref ko lời mới lạ ,mình đang có thu nhập ổn định từ site này mà

Upvote 0
Oạch! Không dám giàu đâu bạn!
Kiếm chút tiền mua sữa cho con sau này thui!
Giờ đói nhe răng! :D

hehe..anh mà đói thì hok bít tụi em sẽ như thế nào nữa...:)) :))

mình đã bảo bạn cứ upgrade acc rồi tuyển ref ko lời mới lạ ,mình đang có thu nhập ổn định từ site này mà
theo bạn thì mình nên up gói nào ??

Upvote 0
bạn có bao nhiêu vốn và bạn muốn hoàn vốn bao lâu đó mới là điều quan trọng :-s

Upvote 0
bạn có bao nhiêu vốn và bạn muốn hoàn vốn bao lâu đó mới là điều quan trọng :-s

vốn...rất ít..tại vì mỗi lần có vốn là đầu tư vào onbux ngay...hjx..còn hoàn vốn bao lâu thì hok wan trong..miễn sao cứ có lời là được rùi

Upvote 0
vốn...rất ít..tại vì mỗi lần có vốn là đầu tư vào onbux ngay...hjx..còn hoàn vốn bao lâu thì hok wan trong..miễn sao cứ có lời là được rùi

Vốn ít thì cố gắng chịu lỗ 2 tháng đầu nâng cấp gói 10 $ =))

Upvote 0
oh..zậy khi add 10$ vào nâng cấp lên thì minh sẽ vẫn click và đọc mail bình thường hả bạn..rùi khi hết 1 tháng mình lại up típ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back