cần ai biết về buxify giúp đỡ...!!

monkey8699

Junior
Reactions
60
MR
0.000
hiện tại mình đang tham gia buxify..và mới có 10$$..zậy cho mình hỏi là phải cần bao nhju $ mới có thể update và kiếm lời...và phải làm những gì..?hjx..mình cũng đã lên mạng tim hiểu..nhưng đọc lại ko hiểu.nên lên đây mong mọi người giúp đỡ...ah..vì mình mới tham gia ptc..nên cũng chưa có nhiều $$ để đầu tư..nên mình chỉ click để kiếm $ main blance thuj...thank..

đầu tiên thì nên đầu tư 10$ thôi!
Khi main Balance tăng cao thì mới nên đầu tư nhiều!
mình có 2 acc trang này 1 cái main balance la 100$ 1 cái đc 25$ yêu cầu nó nâng cấp mà mãi ko đc!
mất công cheat 2 ngày :))

bạn dùng main balance nâng cấp ko được à ?

Upvote 0
Main balance o đồng hoặc gốc 5$ của nó vẫn lời! Vì đc tặng cả trăm đô vô Main balance mà =))
Anh nhầm chỗ là Balance không rút được và khi anh nhận được lợi nhuận thì nó sẽ trừ main =(( Trừ còn nhiều hơn cả giá trị lợi nhuận thu về =((. Muốn max gói 100$ trong vòng 1 tháng Main phải có cỡ ~300$

bạn dùng main balance nâng cấp ko được à ?
dùng main thì tối thiểu bạn phải có 25$ nếu ko có Ref nào của bạn UP
15$ nếu có 1 ref up rồi hoặc 10$ khi có 3 Ref đã up :D
khi up lại phải súo pọt cho admin =((

Upvote 0
oh..thank các bạn nha..mình hok có ref..zậy là main phải lên 30$ hả?hjx..zậy chắc chờ có 10$ rùi up lên thôi..hjx..

Upvote 0
Bỏ 10USD AlertPay ra up gói Iron xong rùi chiu khó ngày nào cũng click,hoặc ko up thì chịu khó clixk đến khi main balance tầm 30B$ là ok.nếu bỏ 10$ ra up thì tháng đầu chắc chắn lỗ sẽ chỉ thu về vài $,nhưng main balance sẽ tăng nhanh,khi main tầm 30$ thì up 10$ AP sẽ có lời.Khi đó nếu main lên dc 50$ thì up gói 20$ AP,nếu chưa dc 50$ thì chơi gói 10$ AP....cứ từ từ mà ngâm cứu nhé bạn,hoặc tham khảo các diễn đàn để bít thêm kinh nguyệt.

Nói đểu nhau thế! =)) biết kinh nguyệt để làm giè! =))

Upvote 0
Có tiền thì đập vô mấy trăm đô! Tất nhiên đòi lãi ngay thì chỉ có nằm mơ! Nhưng dần dần sẽ có lãi, và là lãi lớn :)

Upvote 0
Thì thế mới gọi là đầu tư chiến lược!
Vấn đề là kẻ có tiền có chịu lỗ thời gian khi phải chờ mấy tháng để đủ số tiền sinh lãi trước khi đầu tư... 10$ =))

Upvote 0
Thì thế mới gọi là đầu tư chiến lược!
Vấn đề là kẻ có tiền có chịu lỗ thời gian khi phải chờ mấy tháng để đủ số tiền sinh lãi trước khi đầu tư... 10$ =))
EM chơi cách truyền thống cứ chiến bình thường câu ref nhanh có 25$ ban đầu lắm ^^!

Upvote 0
Anh thì không có thời gian! Biết cách chiến site này hay lắm nhưng chịu!.. :(
biết thì chỉ em nào :-"

Đừng bảo là mua Rent nhé anh =)) soi 4 tháng nay ko đc con nào =((

Upvote 0
Thuê rent rè chỉ là hạ sach em à! =))
Nói em không tin, 1 ngày anh có thể tăng hàng chục $ site này!
Thầy cheat mà không biết tệ quá! =))

Upvote 0
Thuê rent rè chỉ là hạ sach em à! =))
Nói em không tin, 1 ngày anh có thể tăng hàng chục $ site này!
Thầy cheat mà không biết tệ quá! =))
thế mà cũng nói =.=" nó kiểm tra gắt gao lắm anh ơi =.=" em thử rầu =.=" tiền lên nhanh lắm nhưng đến 1 lúc thì =((

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,672
Latest member
Cyro
Back
Top Bottom