cần ai biết về buxify giúp đỡ...!!

monkey8699

Junior
Reactions
60
MR
0.000
hiện tại mình đang tham gia buxify..và mới có 10$$..zậy cho mình hỏi là phải cần bao nhju $ mới có thể update và kiếm lời...và phải làm những gì..?hjx..mình cũng đã lên mạng tim hiểu..nhưng đọc lại ko hiểu.nên lên đây mong mọi người giúp đỡ...ah..vì mình mới tham gia ptc..nên cũng chưa có nhiều $$ để đầu tư..nên mình chỉ click để kiếm $ main blance thuj...thank..

Main balance 25$ tháng đầu up lên iron là lời đc 3$. Bạn để dành mail khi nào up hẵng đọc, và ko click quá 200 ads (ko tính mail).

Upvote 0
lên được 25$ chưa chắc đã nâng cấp được phải gửi ticket cho Admin nó duyệt thì mới được!
Nói chung thằng này bạn cứ phải đầu tư thui :D

Upvote 0
Bạn bỏ 100$ mua gói gì gì đó, nó bonus cho bạn 1 số tiền kha khá. Đủ cho bạn ngồi chơi xơi nước đếm xiền hưởng lãi ko cần phải chờ đợi nhé :D

Upvote 0
Hết Nâng cấp hoặc max Lợi nhuận là phải đầu tư tiếp :-s

Upvote 0
đầu tiên thì nên đầu tư 10$ thôi!
Khi main Balance tăng cao thì mới nên đầu tư nhiều!
mình có 2 acc trang này 1 cái main balance la 100$ 1 cái đc 25$ yêu cầu nó nâng cấp mà mãi ko đc!
mất công cheat 2 ngày :))

Upvote 0
đầu tiên thì nên đầu tư 10$ thôi!
Khi main Balance tăng cao thì mới nên đầu tư nhiều!
mình có 2 acc trang này 1 cái main balance la 100$ 1 cái đc 25$ yêu cầu nó nâng cấp mà mãi ko đc!
mất công cheat 2 ngày :))
cheat 2 ngày mà đc 25 $ các hạ thật là vailue :|

Upvote 0
cái multi acc chắc dùng sock để reg nhưng mà reg mất bao nhiêu thời gian, và dùng auto nào thì phờ dồ mới ăn được, gà không có đât rồi

Upvote 0
cái multi acc chắc dùng sock để reg nhưng mà reg mất bao nhiêu thời gian, và dùng auto nào thì phờ dồ mới ăn được, gà không có đât rồi

ờ gà ma cheat chỉ tổ bị ban thôi an phận. Có cheat thì reg 10 site PTC chấp nhận LR ấy rồi ra net mà click nghe dâu cũng đc kha khá. Em thử chiêu này với site PTP thằng Ecurrencymoney rồi reg đc 5 acc cheat đc đúng 1 tuần nó phát hiện nhưng cũng kiếm đc tầm hơn 20$. Giờ còn mỗi acc chính hix.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Bạn bỏ 100$ mua gói gì gì đó, nó bonus cho bạn 1 số tiền kha khá. Đủ cho bạn ngồi chơi xơi nước đếm xiền hưởng lãi ko cần phải chờ đợi nhé :D
Main balance cao đầu tư 100$ mới lời chứ phải ko XuanThuyC?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back