SCAM cần a.e giúp để nguyền rủa cà nhà thằng scam này

Status
Not open for further replies.

mrhoat88

Junior
Reactions
67
MR
0.000
Được anh em mmo nhiệt tình giúp đỡ. mình đã lấy lại được acc PP.
Minh gửi lời xin lỗi tất cả mọi người.
Xin lỗi chân thành tới bạn đã scam minh vì hơi quá lời.
Cảm ơn tới tinhmotdem va trunggian247 đã giúp đỡ.
Cảm ơn tất cả.

Last edited by a moderator:
cam trái mua nhiều quá ! chân chính còn có mấy ng :(

Mình thất vọng khi giao dich với 1 thằng như nó.
A/e chú ý nó thu mua Paypal limit no scam mất của mình 1 acc paypal vẻ hơn 1 năm vài ngàn giao dich.
Tình hình có vẻ không căng thẳng lắm nếu ai đó ko rơi vào tình trạng cần tiền để gửi cho gia đình và phải bán đi chính những acc PP sát canh trong hơn 1 năm.
Đây la thông tin của nó<rất may là còn chưa kip F5>

SDT: 0168673004

Email: [email protected]

Y!h: buyppvn_limit

Mong a.e trong 4rum ai thừa tiền thì spam nó cùng mình mỗi ngày.
"Hi vọng bạn và gia đình ăn được tiền lừa đảo mà không gặp quả báo"
Ai biết thêm thông tin của nó thì share lên toppic nhé.
Cảm ơn mọi người.
mẹ cái thằng L...O....N` này dm mất điện chưa kịp chuyển đông á cho nó thì nó vào đây report scam.đã thế bố *** giả tiền luôn nhá con.

mẹ cái thằng L...O....N` này dm mất điện chưa kịp chuyển đông á cho nó thì nó vào đây report scam.đã thế bố *** giả tiền luôn nhá con.
:m155::m155::m155: thế này thì thằng thớt mất tiền rồi vì vu khống

Nhân vật chính đã lên tiếng, xin lỗi anh ý đi rồi anh ý trả tiền cho kìa. Ít nhất cũng phải cho cơ hội để người ta giải thích đã xong hãy chửi người ta chứ nhỉ. :)

3
ko trả tiền đồng nghĩa bạn là scammer :) minh nghi đã là hiểu lầm thì nên giải quyết cho nó tốt đẹp

đây chỉ là cái cớ cùn để đc scam ! chứ thường thì ng ta bị report sẽ cố gắng khắc phục sự cố để tạo dựng thêm uy tín nhưng có vẻ bác này chỉ cố vin vào cái cớ cùn để scam thôi ! mình cảm thấy bác này có bản chất giống giống trung quốc bám vào mấy cớ cùn :))

DKM ngày nào cũng thấy mấy cái topic loại này :| Tao éo hiểu sao mấy thằng kiếm tiền online và xài pp hơn 1 năm mà ko hiểu cái nguyên tắc gd online là cái éo gì nhỉ. Tiếc mịa gì vài đồng lẻ ko trung gian để rùi cữ scam là lên đây khóc than.DKM đọc nhiều bài scam thấy ngu éo chịu được.GD mà ko onl thì mất tiền cũng ráng chịu đừng có la ó làm éo gì tốn tn 4rum :|

GD với nhau 3 4 tiếng đồng hồ mình biết. Nếu bạn send tiền cho mình. Mình sẽ xin lỗi và send trả lai bạn 50% coi như mình sai. hoặc bạn có thể send 50% và mình hàng ngày nhắn tin xin lỗi bạn 1 tháng.

- - - Updated - - -

DKM ngày nào cũng thấy mấy cái topic loại này :| Tao éo hiểu sao mấy thằng kiếm tiền online và xài pp hơn 1 năm mà ko hiểu cái nguyên tắc gd online là cái éo gì nhỉ. Tiếc mịa gì vài đồng lẻ ko trung gian để rùi cữ scam là lên đây khóc than.DKM đọc nhiều bài scam thấy ngu éo chịu được.GD mà ko onl thì mất tiền cũng ráng chịu đừng có la ó làm éo gì tốn tn 4rum :|

Cám ơn đã comment. Ai chẳng muốn trung gian cho an toàn. Có điều người mình bán lại đỏ vì lý do bi trung gian scam nên sợ. Mình nói thật nếu ko vội mình ngu gì mà bán nhanh. thiếu gì toppic lập mua và đóng phí. Nhưng họ không online. Còn mình thì cần gấp chuyện gia đình. sorry.

Kinh Phật Có Nói ( Vạn Vật Có Luật Nhân Quả ) yên tâm cậu à. Thằng Scan Nó không chịu hậu quả, nó tự tích đức, tích phúc cho con cháu nó thôi...

GD với nhau 3 4 tiếng đồng hồ mình biết. Nếu bạn send tiền cho mình. Mình sẽ xin lỗi và send trả lai bạn 50% coi như mình sai. hoặc bạn có thể send 50% và mình hàng ngày nhắn tin xin lỗi bạn 1 tháng.

sao lại phải năn nĩ kiểu ấy làm gì bạn thấy bạn ! cụ thể bạn bán acc đó bao nhiêu

tự tung tự hứng. mệt 2 đứa bây. nguyền rủa 2 đứa bây vì đưa cái chữ scam lên bảng và làm của bố tốn vài s suy nghĩ =.=

Nếu thật mình nghĩ sai thì thật đáng xấu hổ. không fải 50% mà mình cho acc luôn.

acc đó bán nhiêu mà bị scam bạn

Số tiền scam có nhiều hơn 2 củ không bạn? Nếu nhiều hơn thì truy cứu trách nhiệm hình sự được. Từ SDT có thể truy được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,406
172,493
Latest member
dragonman233

Most discussed of week

Most discussed of week