SCAM cần a.e giúp để nguyền rủa cà nhà thằng scam này

Status
Not open for further replies.
con phò này cũng scam 1 acc pp unver và 25$ pp của ông phivankien bên mmo4you. Mình hôm qua nó cũng pm. Đầu tiên cũng lấy nick buyppvnlimit sau đó là nick minh... kia. dm may không dích phốt con phò đấy. May quá hôm nau bán được acc cho bác King rồi nên k lo bị ăn cam nữa. **** jiu

Thế đã chuyển khoản cho cậu chưa?
Chưa cậu, Thế mới bảo là scam mà.

- - - Updated - - -

con phò này cũng scam 1 acc pp unver và 25$ pp của ông phivankien bên mmo4you. Mình hôm qua nó cũng pm. Đầu tiên cũng lấy nick buyppvnlimit sau đó là nick minh... kia. dm may không dích phốt con phò đấy. May quá hôm nau bán được acc cho bác King rồi nên k lo bị ăn cam nữa. **** jiu

Xin cái yahoo bác King mai sell cho bác ấy cái ver> 1 nam khoang 500 gd. cho an toan thoi.

Số tiền scam có nhiều hơn 2 củ không bạn? Nếu nhiều hơn thì truy cứu trách nhiệm hình sự được. Từ SDT có thể truy được

Bác vui tính vãi lọ. Theo bác nó phạm tội "Lừa đảo chiếm đoạt tài sản" à :binhsua26:

Chưa cậu, Thế mới bảo là scam mà.

- - - Updated - - -

Xin cái yahoo bác King mai sell cho bác ấy cái ver> 1 nam khoang 500 gd. cho an toan thoi.

gd offers ah cậu ................................... muon ban nhieu thế

mẹ cái thằng L...O....N` này dm mất điện chưa kịp chuyển đông á cho nó thì nó vào đây report scam.đã thế bố *** giả tiền luôn nhá con.
bạn ấy có 1 cách scam rất hay, rất chuyên nghiệp, bái phụt, bái phụt. Kiểu này thớt bị scam 100% rồi, chẳng còn hy vọng gì với thằng BuyPPVNLimit này nữa rồi. (à sau này mà BuyPPVNLimit có trả $ cho cậu thật thì inbox cho mình biết để ngày ngày mình cũng nt xin lỗi BuyPPVNLimit nhé :">, còn hiện tại, với những loại scam mình chỉ xem như súc vật)

Mình thất vọng khi giao dich với 1 thằng như nó.
A/e chú ý nó thu mua Paypal limit no scam mất của mình 1 acc paypal vẻ hơn 1 năm vài ngàn giao dich.
Tình hình có vẻ không căng thẳng lắm nếu ai đó ko rơi vào tình trạng cần tiền để gửi cho gia đình và phải bán đi chính những acc PP sát canh trong hơn 1 năm.
Đây la thông tin của nó<rất may là còn chưa kip F5>

SDT: 0168673004

Email: [email protected]

Y!h: buyppvn_limit

Mong a.e trong 4rum ai thừa tiền thì spam nó cùng mình mỗi ngày.
"Hi vọng bạn và gia đình ăn được tiền lừa đảo mà không gặp quả báo"
Ai biết thêm thông tin của nó thì share lên toppic nhé.
Cảm ơn mọi người.
Yahoo, email thì không biết thế nào, số điện thoại thiếu 1 chữ số.

chẳng biết có scam ko? hôm rồi có đưa cái acc cho cái ông minhnk.cntt cầm có tí việc sau đó mình lấy lại. Chỉ có mỗi 2 người biết. thế mà hôm rồi để lộ thông tin GD trên mạng. Nó biết dc thế là ăn cắp ACC PP và mail gốc của mình. láo thật. Mình đã lấy dc mail gốc PP nhưng nó đã thay đổi mất mail chính chủ rồi. Giờ chịu luôn, có bác nào lấy lại đc acc PP khi nó đã đổi mail gốc ko. Giúp em với, có thù lao xứng đáng.
YM của em: adam27944

Yahoo, email thì không biết thế nào, số điện thoại thiếu 1 chữ số.
thằng này chính xác có 3 số cuối là 004, nó lấy cắp mail PP em nên em biết.
Mình đã lấy dc mail gốc PP nhưng nó đã thay đổi mất mail chính chủ rồi. Giờ chịu luôn, có bác nào lấy lại đc acc PP khi nó đã đổi mail gốc ko. Giúp em với, có thù lao xứng đáng.
YM của em: adam27944

Last edited by a moderator:
bạn ấy có 1 cách scam rất hay, rất chuyên nghiệp, bái phụt, bái phụt. Kiểu này thớt bị scam 100% rồi, chẳng còn hy vọng gì với thằng BuyPPVNLimit này nữa rồi. (à sau này mà BuyPPVNLimit có trả $ cho cậu thật thì inbox cho mình biết để ngày ngày mình cũng nt xin lỗi BuyPPVNLimit nhé :">, còn hiện tại, với những loại scam mình chỉ xem như súc vật)
mình thì xêm cả gia đình nhà nó là 1 bầy súc vật

mẹ cái thằng L...O....N` này dm mất điện chưa kịp chuyển đông á cho nó thì nó vào đây report scam.đã thế bố *** giả tiền luôn nhá con.

chửi chửi cái *beep*
scam rồi thì lượn đi, không scam thì send tiền cho thread, còn chạy vào chửi, cầm $ khốn nạn về cho cả nhà hưởng :binhsua21:

Cho cậu 24h để trả tiền cho cậu kia, nếu không sẽ giải quyết và sẽ inbox thông tin của cậu cho chủ thớt!

Last edited by a moderator:
report chả có hình ảnh mẹ gì :binhsua21:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,405
172,492
Latest member
hiu1710