• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

cần 1 người chỉ đường........^_^

soicun111

Junior
Reactions
4
MR
0.000
em mún kiếm tiền online mà không biết cái nào kiếm được cái nào không PTC và captcha cũng chơi r nhưng ko có hiệu quả ad nào chỉ cho em 1 công việc tầm 3-5$ 1 ngày em cám ơn
mong anh em giúp đỡ
:):):)

1 ngày 3$ captcha cũng có thể mà cậu :)

Upvote 0
có lẽ em thiếu ý em là trừ captcha vs PTC á anh nó mất time mà mệt lắm em đánh lại chậm nên nãn lắm anh

Upvote 0
muốn kím như bạn thì hãy học cách chơi offer, nhưng mình chỉ muốn nói với bạn như thế này, cái gì cũng có cái khó của nó
Mới đến MMO thì hãy bắt đầu từ thứ đơn giản là captcha, ptc. Nó sẽ cho bạn kinh nghiệm cũng như làm quen với môi trường MMO. Bạn phải kiên trì lúc đầu, chứ nếu mới chơi MMO mà muốn 1 ngày 3-5$ thì e là không khả thi. Ai mới làm MMO mà k như bạn, họ cũng phải kiên trì click từng ad, gõ từng chữ captcha để kiếm vốn đó thôi. Cái quan trọng là bạn phải kiên trì. Chứ ngồi một chỗ mà kiếm 3$-5$ mỗi ngày dễ như vậy thì người ta không đi làm công nhân đâu bạn

Upvote 0
muốn ăn cơm hãy bắt đều từ việc nhóm lửa

Upvote 0
ten nay xin vao hoi bubblew xong out ra vi keu fai ve que day ma:) gio con doi kiem viec 3-5 $ nua a:) co ti nghi ngho nhe

Upvote 0
captcha 3$ 1 ngày??? quá ư là đơn giản nếu bạn có tính kiên trì, việc này hầu như là dễ ăn $ nhất làm ngày nào ăn ngày đó, ko scam, vừa gõ vừa nghe nhạc, rèn tốc độ đánh máy, ko cần phải sử dụng đến chất xám của bạn nhiều. 3$ ngày cỡ 4-5h đối với newbie còn pro thì cỡ 2-3h :D

Upvote 0
ten nay xin vao hoi bubblew xong out ra vi keu fai ve que day ma:) gio con doi kiem viec 3-5 $ nua a:) co ti nghi ngho nhe
ngon vậy mà còn ko muốn làm thì chịu rồi :D
MMO quan trọng nhất là chữ nhẫn

Upvote 0
hê hê chiến cái bubblew ko pay được mà . hơn nữa em nói phải về chứ mấy hôm nữa mới về vì thế đùng nghi
thật sự trang bubblew nếu làm thành công thì quá ngon với time còn lại của em chắc cũng đủ để kiếm được minpay nhưng do gặp 1 số trường hợp không pay đc nên em tụt hứng r

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,002
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom