Cái mạng wifi này ở đâu ra nhỉ ?

Reactions
1,686
MR
0.000
Chưa thấy cái này bao giờ :m190:

Cái icon vàng vàng là nó ghi là unsurcured nên ko dám connect thử :m190:

Đó chỉ là cái tên của mạng wifi thôi mà - SSID, mình có thể đặt thế nào cũng được.
Chắc là của hàng xóm :d

cứ để 1 thời gian xem nó ntn đã :binhsua27: Bây giờ xuất hiện wifi giả để lấy cắp thông tin cá nhân

Chưa thấy cái này bao giờ :m190:

Cái icon vàng vàng là nó ghi là unsurcured nên ko dám connect thử :m190:
View attachment 10550

Chuyện bình thường bạn ơi, ráp mạng mới FPT kỹ thuật nó ngứa tay nó cũng hay đặt tên như vầy lắm (thằng nào xài thằng đó tự đổi) - còn cái icon cam kia là ko đặt password ấy mà :) unsecured ý nói nó chưa đặt pass => không bảo mật cho nó chứ lại khỏe cho ng` xài chùa đấy

Last edited by a moderator:
Chuyện bình thường bạn ơi, ráp mạng mới FPT kỹ thuật nó ngứa tay nó cũng hay đặt tên như vầy lắm (thằng nào xài thằng đó tự đổi) - còn cái icon cam kia là ko đặt password ấy mà :) unsecured ý nói nó chưa đặt pass => không bảo mật cho nó chứ lại khỏe cho ng` xài chùa đấy

Ko bảo mật cả 2 vì nó có dòng cảnh báo là mọi thông tin truyền qua network này đều có thể thấy bởi người khác :m190:
Mà thui ko xài hàng chùa trừ khi kẹt :binhsua20:

Em xài Nokia x3-02.5 nó dò thấy cái mạng Tenda, đầu tiên em nghĩ là 3g (Tại chưa xài 3g bao giờ ^^); Mà mạng cũng êm có 1 cột ah mà lướt Youtube phà phà, check tài khoản ko thấy trừ tiền!! Dò mãi vẫn ko biết của nhà nào :))

Có dấu chấm than là không có pass thôi .xài chùa sướng rồi còn gì :binhsua44:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,146
172,194
Latest member
vin777sale

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week