• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Cách xử lí con cờ hó ĐẶNG ĐÌNH BẮC

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Nếu chủ topic lên trường mà lấy đc info nó và nếu nó đang ở trọ trong Quận Hà Đông thì inbox cho mình phát nhé :) vì thấy bảo đi xe bus tuyến Trần Khánh Dư -Hà Đông .Nó gãi đúng chỗ ngứa của mình ở comment trên rồi đấy ;))

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Thế ông có nắm dc cái VCB hay bank việt nam lúc giao dịch ko ? nếu có hãy lại trường nó nhé không thì nó báo công an ngược thì ..... .
Mà cách nói chuyện của chủ thớt cứ như lập 1 cái thớt cứ như là chúa trong cái thớt này chửi tục tùm lum chả mod nào vào cảnh cáo

Last edited by a moderator:

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Thế ông có nắm dc cái VCB hay bank việt nam lúc giao dịch ko ? nếu có hãy lại trường nó nhé không thì nó báo công an ngược thì ..... .
Mà cách nói chuyện của thớt cứ như lập 1 cái thớt cứ như là chúa trong cái thớt này chửi tục tùm lum

Nó mà dám nói tới 2 chữ công an á

- - - Updated - - -

Nếu chủ topic lên trường mà lấy đc info nó và nếu nó đang ở trọ trong Quận Hà Đông thì inbox cho mình phát nhé :) vì thấy bảo đi xe bus tuyến Trần Khánh Dư -Hà Đông .Nó gãi đúng chỗ ngứa của mình ở comment trên rồi đấy ;))

Chà mới hỏi 2 thằng bạn học ở đấy, nghỉ 30-4. 1/5 đến t5 tuần sau bọn nó mới bắt đầu đi học, 1 thằng nhắn lại ko biết đang đợi tin tốt từ thằng kia, mong là nó biết. Sẽ inbox ngay khi có gì hót

Tôi nhớ ngày xưa đi học, chỉ cần có đơn kiện từ công an gửi vào trường là trường lập tức đình chỉ học ngay! Vì trường nào cũng sợ mang tiếng cả!

ngày xưa mấy vụ lấy thẻ sinh viên thuê xe máy mà bị cắm đó. chỉ cần chủ cho thuê xe viết đơn gửi lên công an nơi cư trú và gửi vào trường phát là đình chỉ học ngay và luôn để giải quyết!

Mình sẽ suy nghĩ thêm làm thế nào kiếm 1 đơn kiện từ công an gửi vào trường nó , ca này cũng khoai đây, phải cần thêm bằng chứng từ anh em, mới có kamkonko report bị scam 10$ ~_~ ít quá, hay thằng này chỉ đủ trình bán cam nhỏ thôi ? có ai bị nó cho ăn cam to hơn nữa ko? Post hết lên đây nào

antibet12

Senior
Reactions
148
MR
0.000
Tôi nhớ ngày xưa đi học, chỉ cần có đơn kiện từ công an gửi vào trường là trường lập tức đình chỉ học ngay! Vì trường nào cũng sợ mang tiếng cả!

ngày xưa mấy vụ lấy thẻ sinh viên thuê xe máy mà bị cắm đó. chỉ cần chủ cho thuê xe viết đơn gửi lên công an nơi cư trú và gửi vào trường phát là đình chỉ học ngay và luôn để giải quyết!

đuổi học nó thì thành ra lại làm cho bao người thêm khốn khổ ( nó mún ngồi mát ăn bát vàng , đi ăn cướp ăn trộm ,giết người cướp của ............... )
ý kiến hay : loại bỏ giúp xã hội 1 thành phần bất hảo ( giúp nó được ngắm con gà khỏa thân )

Tình hình là t6 tuần trước mình lên trường nó vào phòng phó hiệu trưởng hỏi thông tin (theo lời khuyên của bác SellPP) thì người ta bảo ông

thầy chịu trách nhiệm quản lý HS-SV đi công tác và tuần sau mới về, t2 mình lên hỏi thông tin Đặng Đình Bắc đang học liên thông trưởng mình

vào buổi tồi, cần thông tin lớp học hoặc địa chỉ nhà nó vì nó hiện lừa đảo tiền qua mạng của nhiều người, có gặp ổng mà ổng nói ko giúp được

việc này, phaỉ tìm hỏi GVCN để hỏi vl,,,,,

Hôm nay tối có việc đi ngang qua gần đó mình rẽ vào và đi hỏi GV 1 số lớp học buổi tối ở đó mà chưa thấy, cũng ko ngờ trường nó học buổi

tối đông đến thế, 4 tòa nhà 4 tầng full lớp học hầu như lớp nào cũng học, hơi choáng, hỏi được 1 lúc thì bọn nó đến giờ tan, mình chạy ra

canh xe bus 19 theo điều tra thì nó hay đi bus 19, mà cũng ko thấy đâu, chán thật.

Thông tin gần như đầy đủ hết rồi, thiếu mỗi địa chỉ và lớp học của nó, ai có cách gì kiếm được cái info chi tiết của nó thì bày cách với.

mặc dù đã lấy lại được 3/4 số$ bị scam nhưng mình chúa ghét lũ tró scammer và quyết ko tha nếu vẫn có thể tìm và xử lý được.

King23108

Senior
Reactions
545
MR
0.000
Tình hình là t6 tuần trước mình lên trường nó vào phòng phó hiệu trưởng hỏi thông tin (theo lời khuyên của bác SellPP) thì người ta bảo ông

thầy chịu trách nhiệm quản lý HS-SV đi công tác và tuần sau mới về, t2 mình lên hỏi thông tin Đặng Đình Bắc đang học liên thông trưởng mình

vào buổi tồi, cần thông tin lớp học hoặc địa chỉ nhà nó vì nó hiện lừa đảo tiền qua mạng của nhiều người, có gặp ổng mà ổng nói ko giúp được

Hôm nay tối có việc đi ngang qua gần đó mình rẽ vào và đi hỏi GV 1 số lớp học buổi tối ở đó mà chưa thấy, cũng ko ngờ trường nó học buổi

tối đông đến thế, 4 tòa nhà 4 tầng full lớp học hầu như lớp nào cũng học, hơi choáng, hỏi được 1 lúc thì bọn nó đến giờ tan, mình chạy ra

canh xe bus 19 theo điều tra thì nó hay đi bus 19, mà cũng ko thấy đâu, chán thật.

Thông tin gần như đầy đủ hết rồi, thiếu mỗi địa chỉ và lớp học của nó, ai có cách gì kiếm được cái info chi tiết của nó thì bày cách với.

mặc dù đã lấy lại được 3/4 số$ bị scam nhưng mình chúa ghét lũ tró scammer và quyết ko tha nếu vẫn có thể tìm và xử lý được.

nó học trường nào thế bác

tuana2mk

Senior
Verified
Reactions
169
MR
0.561
$120.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

bạn xác định được nó hay đi xe buýt thì tìm nó cũng không khó. nó học ở trường CHƯƠNG MỸ A chắc nhà nó ở chương mỹ thì kiểu gì nó cũng đi xe 37, xuôi chương mỹ chỉ có mình xe này. xe này tần suất cũng không nhiều lắm 15-20 phút mới có 1 xe. Nó học liên thông tối về đên hà đông bắt xe này chắc cũng tầm 9h kém. Đoạn La Khê - Hà Đông 9h kém 15 1 tuyến, 9h có 1 tuyến tiếp, tầm 9h20 mới lại có 1 tuyến nữa. chắc nó chỉ đi 1 trong 3 tuyến này . Bạn cứ lượn o đoạn la khê hoăc cuối bến chúc sơn thế nào chả gặp nó

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook

vote cho tinh thần của bác! diệt cỏ phải diệt tận gốc! cho nó nhục mặt! scam cho cả trường biết nó giả dối mặt dày thế nào

kingofhell

Banned
Reactions
270
MR
0.000
có gì chụp ảnh post lên 4rum cho anh em hả dạ với và cũng để dằn mặt mấy thằng cờ hó đang có ý định scam bác ạ!!! =))

Mình là 1 fan của haivl, éo biết làm gì đăng cmn ảnh của thằng tró đó lên nhờ tìm *** lạc mà éo được duyệt lên trang chủ, chán vl, ai có cách gì nữa ko

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
biết trường mà ko tìm đc =))

Phòng quản lý sinh viên của nó đâu =)) Sao ko vào đấy hỏi có phải nhanh hơn ko =))
Cái này chẳng phải bí mật gì . Chỉ cần nói đúng tên là người ta cho bác biết nó học lớp nào ngay.

- - - Updated - - -

bác minhsung nói cũng vô lí nhỉ?

Trường học gì mà chỉ có 1 thầy quản lý hồ sơ học sinh =)) Lỡ ổng đi đg tai nạn chết thì trường đó khỏi cần hồ sơ học sinh à =))=))

Phòng học sinh - sinh viên hay bất kì phòng ban khac lúc nào cũng có 2,3 thầy trở lên. Chẳng có ở đâu người ta đưa hết công việc cho 1 người mà ko nghĩ đến rủi ro đâu bác à

Phòng quản lý sinh viên của nó đâu =)) Sao ko vào đấy hỏi có phải nhanh hơn ko =))
Cái này chẳng phải bí mật gì . Chỉ cần nói đúng tên là người ta cho bác biết nó học lớp nào ngay.

- - - Updated - - -

Trường học gì mà chỉ có 1 thầy quản lý hồ sơ học sinh =)) Lỡ ổng đi đg tai nạn chết thì trường đó khỏi cần hồ sơ học sinh à =))=))

Phòng học sinh - sinh viên hay bất kì phòng ban khac lúc nào cũng có 2,3 thầy trở lên. Chẳng có ở đâu người ta đưa hết công việc cho 1 người mà ko nghĩ đến rủi ro đâu bác à

VL phòng đó có 3 ông thầy mà hỏi thì 2 ông kia chỉ nói là có 1 ông quản lý việc đó thôi, hỏi ông đó thì ổng nói ko giúp đc việc này và chỉ có cách lên hỏi GVCN , éo ai thèm nói điêu làm cl gì, thằng nào chém gió là tró, ông có ở Hà Nội ko, ông giỏi tôi với ông lên phòng đó hỏi, đi lại xăng xe uống nước tôi lo , ok. Tiền thì cũng ko là vấn đề mấy đâu. Vấn đề là tôi muốn biết chi tiết scammer và có cách để xử lý nó thôi.

ilssil

Senior
Reactions
148
MR
0.000

- - - Updated - - -

Haizz, bác nói như phim chưởng HongKong, nói đúng tên cho biết học lớp nào ngay thì Đh đã khối thằng toi mạng. Các ông đụng đầu gấu bên ngoài xong để nó tìm về trường hỏi rồi xô xát đánh nhau chết người để trường nó lên báo thì bác chịu nhé, toàn suy luận kiểu Sherlock Holmes xong phán như Thủ tướng @@. Không tin bác lên trường em mà thử, ko có thẻ SV mà lên hỏi han thì:
1. là bị né vì sợ tai tiếng ( iem nghĩ TH của thớt là như này )
2 là mời vào văn phòng ngồi và có bảo vệ đứng ngoài "động viên tinh thần" =))
mà em dám nói là 90% các trường đh, cđ, tc đều thế.....
Nhất là thông tin SV ko bí mật thật nhưng mà bác lấy cái quyền quái gì bắt một cái trường phải đưa ra cho bác xem @@
P/s: bác cũng không phải người bị Scam thì bác xoắn quái gì mà không chờ mấy ngày nữa xem kết cuộc ntn, cứ vào phân tích chọc ngoáy đủ kiểu thì có kiếm được xu đek nào đâu chứ @@

bạn xác định được nó hay đi xe buýt thì tìm nó cũng không khó. nó học ở trường CHƯƠNG MỸ A chắc nhà nó ở chương mỹ thì kiểu gì nó cũng đi xe 37, xuôi chương mỹ chỉ có mình xe này. xe này tần suất cũng không nhiều lắm 15-20 phút mới có 1 xe. Nó học liên thông tối về đên hà đông bắt xe này chắc cũng tầm 9h kém. Đoạn La Khê - Hà Đông 9h kém 15 1 tuyến, 9h có 1 tuyến tiếp, tầm 9h20 mới lại có 1 tuyến nữa. chắc nó chỉ đi 1 trong 3 tuyến này . Bạn cứ lượn o đoạn la khê hoăc cuối bến chúc sơn thế nào chả gặp nó

Nhà mình cách khá xa nhà nó và trường nó học nên ko phải lúc nào mình cũng có thể lượn lợ lên đó được, mình đi làm hay đi có việc tiện qua khu vực đó mới có thể lượn lờ đến xem xét được, vậy nên cần tìm cách mất ít công sức mà tìm được info của nó, 3 lần đến trường nó là đều kết hợp đi công việc qua đó chứ mình cũng đâu có rảnh và thừa xăng đi mấy chục cây số chỉ để tìm cho' lạc.

Thằng này ngứa đòn lắm, cứ ai có thông tin gì pm lên nhé. Có ngày tìm ra ko sớm thì muộn thôi

Reactions
845
MR
0.012
nhẹ nhàng tình cảm thôi làm vài tai cho nó nhớ đời thôi.nếu đc cú thêm vài cái cho đỡ tức.mà lựa chổ nào gái nhiều ây nha ông anh

Nói như các bác. Người thân lên đóng tiền học hay là lên tìm sinh viên thì PÓ TAY à =))

Bác nhờ 1 người hơi đứng tuổi vào hỏi ở phòng ban về công tác sinh viên:Con tôi là Đặng Đình Bắc nghe bạn cháu nó nói là chưa đóng học phí, tôi hỏi thì nó nói là đóng rồi. NHà trường kiểm tra hộ lại.

=> nhà trường sẽ kiểm tra và nói : Có phải Đặng Đình Bắc học lớp xxxxx ko bác ....
=> THẾ LÀ CÓ ĐỊA CHỈ LỚP THÔI .

Trường thì đông nhưng danh sách trong máy tính, nó xoẹt 5s là ra chứ khó khăn gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,810
176,249
Latest member
quocsutu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom