• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Cách xử lí con cờ hó ĐẶNG ĐÌNH BẮC

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Tình hình là t6 tuần trước mình lên trường nó vào phòng phó hiệu trưởng hỏi thông tin (theo lời khuyên của bác SellPP) thì người ta bảo ông

thầy chịu trách nhiệm quản lý HS-SV đi công tác và tuần sau mới về, t2 mình lên hỏi thông tin Đặng Đình Bắc đang học liên thông trưởng mình

vào buổi tồi, cần thông tin lớp học hoặc địa chỉ nhà nó vì nó hiện lừa đảo tiền qua mạng của nhiều người, có gặp ổng mà ổng nói ko giúp được

việc này, phaỉ tìm hỏi GVCN để hỏi vl,,,,,

Hôm nay tối có việc đi ngang qua gần đó mình rẽ vào và đi hỏi GV 1 số lớp học buổi tối ở đó mà chưa thấy, cũng ko ngờ trường nó học buổi

tối đông đến thế, 4 tòa nhà 4 tầng full lớp học hầu như lớp nào cũng học, hơi choáng, hỏi được 1 lúc thì bọn nó đến giờ tan, mình chạy ra

canh xe bus 19 theo điều tra thì nó hay đi bus 19, mà cũng ko thấy đâu, chán thật.

Thông tin gần như đầy đủ hết rồi, thiếu mỗi địa chỉ và lớp học của nó, ai có cách gì kiếm được cái info chi tiết của nó thì bày cách với, mình

chúa ghét lũ tró scammer và quyết ko tha nếu vẫn có thể tìm và xử lý được.

Tôi nói thẳng 1 câu này, thằng nào đã nói đã post lên đây mà ko làm thì còn ko = con cho' scammer

Thế nên Đm mấy thằng nào vào đây nếu ko giúp được cl gì thì đừng có mà cm bơm đểu, với cả phán những câu vl như ông tướng professional doanhien20032008 cm dưới kia, ghét nhất cái loại đấy.

Bạn nào có thêm thì up hết lên đây, sang tuần sau nếu vẫn ko có thêm bằng chứng nào thì mình sẽ lấy bằng chứng của mình và bác hoangdouis kia sắp xếp 1 buổi giải quyết vụ thằng này cho dứt điểm ko lại có mấy thằng bơm đểu nhảy vào

Sau nhiều ngày tìm ra kha khá thông tin của thằng scammer ĐẶNG ĐÌNH BẮC hiện đang học tại Kinh doanh Công nghệ - Hà Nội (có thể là liên thông vào buổi tối) nhưng vẫn chưa tìm được cụ thể địa chỉ cũng như lịch học, lớp học, đường đi lối lại chi tiết của nó. Và sau khi tham khảo ý kiến của bác SellPP - Cách xử lý của mình sẽ là thu thập thêm bằng chứng về những vụ scam của nó với mọi người trong 4rum này, sau đó mình sẽ lên gặp thằng giám hiệu nhà trường để hỏi về thông tin chi tiết của nó và cung cấp bằng chứng nó lừa đảo rất nhiều người, 1 công đôi việc, vừa có được thông tin scammer vừa khiến nó thân bại danh liệt. Vì thế mình đang cần thêm các bằng chứng rõ ràng về các vụ scam của nó, ai bị nó scam đưa hết bằng chứng lên đây mình tổng hợp lại nhé, càng nhiều càng to càng tốt, cho thằng này bị đuổi cổ về quê chăn bò luôn :))

Dưới đây mới có bằng chứng của mình http://mmo4me.com/showthread.php?108476-Con-ddinhbacgmailcom-Can-them-thong-tin-cua-no và bạn hoangdouis http://mmo4me.com/showthread.php?97038-Con-***-sell-Payza-xong-dispute-dddinhbacgmailcom

Còn đây là thông tin gần như chi tiết của nó
Tên : Đặng Đình Bắc
Ngày sinh : 26/08/1990
Điện thoại : 0972616390

Y/h :ddinhbac90vn
[email protected]

gmail : [email protected]
[email protected]

onedollar390
[email protected]

Học câp 3 tại THPT Chương Mỹ A

Học cao đẳng tại CD Thống kê Bắc Ninh

Và giờ đang học KDCN ở HN - liên thông buổi tối

Di chuyển bằng xe bus 19 Trần Khánh Dư - Hà Đông

Tên FB : Đặng Bắc https://www.facebook.com/ddinhbac/about

Tên Zing-Me : Sid http://me.zing.vn/u/ddinhbac?f=1

Bạn nào có thêm thì up hết lên đây, sang tuần sau nếu vẫn ko có thêm bằng chứng nào thì mình sẽ lấy bằng chứng của mình và bác hoangdouis kia sắp xếp 1 buổi giải quyết vụ thằng này cho dứt điểm ko lại có mấy thằng bơm đểu nhảy vào

Last edited by a moderator:

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
xử thì xử đi sao mà post nhiều thế. Ghét nhất là kiểu nói mà ko làm

1 phát ăn luôn . Tưởng đâu cho nó về đoàn tụ ông bà chứ

xử thì xử đi sao mà post nhiều thế. Ghét nhất là kiểu nói mà ko làm

Tôi làm lúc nào thì là do sắp xếp và quyết định của tôi ông nói clgt, tôi là tôi ghét nhất cái loại chả giúp được cái m' l` gì chỉ đượ cái Ở ngoài bơm đểu, cái loại này cũng nguy hiểm vl lắm... từ ngày bị scam đến nay là 3 ngày, sồn sồn bơm đểu như cái loại ông thì là muốn gì ? Professional thì là cái l gì ông tưởng ông to mà nói người khác thế này thế nọ được à.

Còn thằng HYIPGROUP mà ở HN thì m cũng về nhà ngắm ảnh ông bà để chuẩn bị đoàn tụ từ tết rồi đấy

VPNpro

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
chém chết ** nó đê, loại scammer này đáng chết. ủng hộ tử hình thằng
Điện thoại : 0972616390c
:))

ngày nào cũng thấy lùm xùm chuyện scam tuơi roi rói, sao các bác không tự bảo vệ mình vẩn hay hơn nhỉ?

Vâng, bác chưa bị lần nào thì nói cứng lắm, cần thêm bạn nào bị nó cam thì post lên đây, còn không thì tuần sau tôi cũng sẽ lên trường nó 1 hôm để giải quyết. Ko ai đưa bằng chứng lên nữa thì có của tôi với của bác hoangdouis cũng đủ rồi.

Còn tôi nói thẳng 1 câu này, thằng nào đã nói đã post lên đây mà ko làm thì còn ko = con cho' scammer
thế nên Đm mấy thằng nào vào đây ko giúp được cl gì thì đừng có mà bơm đểu, phán những câu vl như ông tướng professional doanhien20032008 kia, ghét nhất cái loại đấy.

- - - Updated - - -

chém chết ** nó đê, loại scammer này đáng chết. ủng hộ tử hình thằng
Điện thoại : 0972616390c
:))

Chém phát Chết đơn giản quá phải nghĩ cách cho nó sống kô bằng chết

alien300

Hero
Reactions
1,087
MR
0.000
chủ hội kệ mấy người kia đi... ai ăn scam mà ko tức đâu như những đại gia kia. có mấy $ coi như ko đáng, đối với tụi em mấy $ đó cũng là tiền lao động làm ra nên mới ức. chủ hội ráng tìm cách xử lí tụi nó để tránh các anh em sau này cũng như những newbie mới vào nghề gặp phải tụi *** này ạ !!!

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
được cái miệng. giỏi thì có ai đó đứng ra, tập hợp bằng chứng và thực hiện đi. toàn "chém chết nó" mà cứ đứng sờ sờ. anh hùng bàn phím ko

chủ hội kệ mấy người kia đi... ai ăn scam mà ko tức đâu như những đại gia kia. có mấy $ coi như ko đáng, đối với tụi em mấy $ đó cũng là tiền lao động làm ra nên mới ức. chủ hội ráng tìm cách xử lí tụi nó để tránh các anh em sau này cũng như những newbie mới vào nghề gặp phải tụi *** này ạ !!!

Thằng này nó láo quá, nhắn tin có vẻ rất ngứa đònnên ko thể tha được,
được cái miệng. giỏi thì có ai đó đứng ra, tập hợp bằng chứng và thực hiện đi. toàn "chém chết nó" mà cứ đứng sờ sờ. anh hùng bàn phím ko

Vâng 1 thằng bơm đểu nữa, thế ông nghĩ tôi lập thớt này chém gió à, xin lỗi bác vào đây mà ko giúp được gì thì mời bác phắn khỏi đây

vuafahoai123

Banned
Reactions
161
MR
0.000
thằng nào cm kich động bạo lực , theard mà làm thật thì bạn có thể bị truy tố hình sự nhé .

ở chỗ mình có 1 thằng đi đánh nhau đứng ngoài hô chém chết cmnd (mặc dù đứng ngoài ko đánh đc cái nào ) vẫn bị truy trách nhiệm hình sự nhé tội hơi to đấy

conmuato

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
chu thot co ve rat tre trau. Định mang cai email payza với paypal len ban giam hiệu nha trường. @@ Va ban giam hiệu cung lai hỏi. Payza với Paypal la clgt? vo van ban giam hiệu lại hiểu nhầm chủ thớt bị no đồ sat khi đi săn boss cũng nen =)). Hay chỉ dựa vao cai email [email protected] hoặc [email protected] ma co thể khẳng định đo la Đặng Đinh Bắc Kinh doanh cong nghệ ah. Cai gi co thể chứng minh điều đay. Hay lại mất tiền len interpol

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
chu thot co ve rat tre trau. Định mang cai email payza với paypal len ban giam hiệu nha trường. @@ Va ban giam hiệu cung lai hỏi. Payza với Paypal la clgt? vo van ban giam hiệu lại hiểu nhầm chủ thớt bị no đồ sat khi đi săn boss cũng nen =)). Hay chỉ dựa vao cai email [email protected] hoặc [email protected] ma co thể khẳng định đo la Đặng Đinh Bắc Kinh doanh cong nghệ ah. Cai gi co thể chứng minh điều đay. Hay lại mất tiền len interpol
Hình như có thằng đang xoắn ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,811
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back