Solved Cách Xem Pass WiFi Nhà Hàng Xóm Trên Android

vongocwin

Hero
Reactions
458
MR
0.158
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Như tit, bt máy tính mình dùng mạng dây nhưng mới mua con zen 4.5 về nên phải dùng wifi, nhưng khổ nỗi hàng xóm thì nhiều mà người tốt lại ít, xin 10 nhà thì chỉ có 3 nhà cho còn lại thì họ bảo nhiều người dùng thì mạng lag bla ..bla ( 3 nhà đó thì wifi cũng ngon nhưng chỉ mở có mấy h, còn mấy nhà còn lại thì mở 24/24 mà có dùng éo đâu, phí của đời ) thế nên mới lên đây hỏi xem có cách nào xem pass trên androi dc ( phần mềm cần androi root cũng dc), chứ trên máy tính thì có Dumpper + JumpStart rồi
Ai làm được tks, tiện thể cho mình hỏi luôn là nếu phá dc pass rồi, khi đăng nhập vào thì họ có biết mình đang dùng wifi của họ ko

cái vụ này mới nghe lần đầu, mà chắc có đấy nhỉ
thế bác có cách nào cho em xem pass dc ko :confused:
Lôi các phần mềm hack pass ra để chiến thôi, nếu pass đơn giản thì sẽ ra nhanh thôi, còn pass mà có ký tự đặc biệt hoặc dài quá thì chịu, chủ yếu là chẳng có time đâu mà ngồi chờ phần mềm nó dò xong. Nhưng nói thật thì trừ phi là đi đâu, còn ở nhà thì cần chi hack pass cho mệt, đăng ký mạng và chọn dùng wifi, tốn vài trăm k nhưng dùng thoải mái, còn dùng chùa, lỡ đang làm chuyện quan trọng cái bên kia nó tắt wifi cái thì ... Hơn nữa, mạng có hư thì mình còn được gọi lên tán gẫu với bọn tổng đài cũng vui phết.^^. Mà có dùng modem thì mình thấy nên dùng modem của nhà mạng, vì modem của mình thì hư là coi như mất của, còn dùng của nhà mạng thì được cái là dùng bao nhiêu đi chăng nữa mà lỡ hư thì nó đổi free cho, miễn đừng nổi điên đem modem của nó ra đập là được (cái này chắc sẽ có vài bác dính nè, kiểu người nóng giận lên là đập đồ.^^.).

Upvote 0
acc, quảng cáo gì bác, do thấy tiếc thôi, máy mình máy bàn, bắt cục wifi chỉ dùng cho mỗi cái đt :confused:
Hih, thì máy bàn cũng phải cắm dây thông qua modem wifi mà, tuy là có cái đt mà xài 3G hoài cũng tốn tiền lắm đó, tốn từng chút một mà cộng lại thì lâu dài chẳng ăn đứt tiền mua modem? Hồi đầu mình cũng xài 3G mà thấy mạng 3G cũng chẳng nhanh cho lắm, lại tốn kém, tháng nào không xài cũng tốn phí 3G nên rốt cuộc là dùng wifi luôn. Hơn nữa cũng nên tính toán lỡ sau này có laptop hay máy tính bảng hoặc cho người nhà/người yêu xài chung wifi. :)

Upvote 0
Lôi các phần mềm hack pass ra để chiến thôi, nếu pass đơn giản thì sẽ ra nhanh thôi, còn pass mà có ký tự đặc biệt hoặc dài quá thì chịu, chủ yếu là chẳng có time đâu mà ngồi chờ phần mềm nó dò xong. Nhưng nói thật thì trừ phi là đi đâu, còn ở nhà thì cần chi hack pass cho mệt, đăng ký mạng và chọn dùng wifi, tốn vài trăm k nhưng dùng thoải mái, còn dùng chùa, lỡ đang làm chuyện quan trọng cái bên kia nó tắt wifi cái thì ... Hơn nữa, mạng có hư thì mình còn được gọi lên tán gẫu với bọn tổng đài cũng vui phết.^^. Mà có dùng modem thì mình thấy nên dùng modem của nhà mạng, vì modem của mình thì hư là coi như mất của, còn dùng của nhà mạng thì được cái là dùng bao nhiêu đi chăng nữa mà lỡ hư thì nó đổi free cho, miễn đừng nổi điên đem modem của nó ra đập là được (cái này chắc sẽ có vài bác dính nè, kiểu người nóng giận lên là đập đồ.^^.).
:) chuẩn nhiều lúc mạng điên điên muốn đập nát cái modem luôn

Upvote 0
... ... ..., nhưng khổ nỗi hàng xóm thì nhiều mà người tốt lại ít, xin 10 nhà thì chỉ có 3 nhà cho còn lại thì họ bảo nhiều người dùng thì mạng lag ... ... ...

ở đầu, không phải đánh giá xấu - tốt sao!? :eek::eek::eek:

acc, ko phải là ko tốt hay tốt, chứ mình dùng mạng dây vẫn chia cho 2 nhà nữa mà, do nhà ấy mình thấy họ ít dùng với để 24/24 ( với mình buổi tối mới dùng + lúc đó họ ngủ rồi ) :confused:

phân tích, nguyên nhân thớt chia mạng:

1) "chia" được hiểu theo ý có góp tiền mạng (chia mạng mà) :confused::confused::confused: (giả sử: nếu chia miễn phí thì đó củng là cách nghỉ của cá nhân thớt ... và không nên lấy cách nghỉ cá nhân đó mà áp đặt lên mọi người dù: gia đình hay ngoaif phố o_Oo_Oo_O -> muốn làm vua hay sao mà bắt mọi người phải theo :D:D:D)

2) sử dụng không cùng giờ với thớt (chứ đâu tốt lành gì!? => giả thiết: nếu 2 nhà trên đêm khuya kéo mạng xem phim thì cũng bị cắt lâu rồi, có đúng không??? hay có vài thằng cày bừa đêm như thớt thì củng bị dẹp lâu rồi)

từ 1) & 2) cho thấy thớt chia củng có lý do không đơn thuần (do chưa đụng chạm lợi ích của thớt thôi) :oops::oops::oops: nên những hàng xóm không chia mạng cho thớt, họ có cách nghỉ của họ thế thôi và không thể nói họ không tốt được :cool::cool::cool:

p/s: đây chỉ thấy cài việc thớt nhận xét hàng xóm của thớt 1 cách hồ đồ và rất ư là chủ quan :eek::eek::eek::confused::confused::confused:o_Oo_O

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week