Solved Cách Xem Pass WiFi Nhà Hàng Xóm Trên Android

vongocwin

Hero
Reactions
458
MR
0.158
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Như tit, bt máy tính mình dùng mạng dây nhưng mới mua con zen 4.5 về nên phải dùng wifi, nhưng khổ nỗi hàng xóm thì nhiều mà người tốt lại ít, xin 10 nhà thì chỉ có 3 nhà cho còn lại thì họ bảo nhiều người dùng thì mạng lag bla ..bla ( 3 nhà đó thì wifi cũng ngon nhưng chỉ mở có mấy h, còn mấy nhà còn lại thì mở 24/24 mà có dùng éo đâu, phí của đời ) thế nên mới lên đây hỏi xem có cách nào xem pass trên androi dc ( phần mềm cần androi root cũng dc), chứ trên máy tính thì có Dumpper + JumpStart rồi
Ai làm được tks, tiện thể cho mình hỏi luôn là nếu phá dc pass rồi, khi đăng nhập vào thì họ có biết mình đang dùng wifi của họ ko

dễ lắm :D
nguyên liệu gồm có :
1 khăn trùm đầu
1 dao bầu
1 đôi găng tay

cách làm :.... đang update!....

Upvote 0
Như tit, bt máy tính mình dùng mạng dây nhưng mới mua con zen 4.5 về nên phải dùng wifi, nhưng khổ nỗi hàng xóm thì nhiều mà người tốt lại ít, xin 10 nhà thì chỉ có 3 nhà cho còn lại thì họ bảo nhiều người dùng thì mạng lag bla ..bla ( 3 nhà đó thì wifi cũng ngon nhưng chỉ mở có mấy h, còn mấy nhà còn lại thì mở 24/24 mà có dùng éo đâu, phí của đời ) thế nên mới lên đây hỏi xem có cách nào xem pass trên androi dc ( phần mềm cần androi root cũng dc), chứ trên máy tính thì có Dumpper + JumpStart rồi
Ai làm được tks, tiện thể cho mình hỏi luôn là nếu phá dc pass rồi, khi đăng nhập vào thì họ có biết mình đang dùng wifi của họ ko
Nếu họ chịu khó vào check trang quản lý wifi thường xuyên thì chắc sẽ biết nhưng không biết được cụ thể bạn là ai đâu :D Có điều phá pass giờ là chuyện dễ rồi, có phần mềm khá nhiều để phá, nhưng lỡ xui gặp nhà nào chặn luôn địa chỉ MAC thì có pass cũng như không.^^. Các pro công nghệ thì không biết có gặp khó khăn với vụ này không, còn mình thì không vượt nổi cái vụ chặn địa chỉ MAC này rồi. :D

Upvote 0
Nếu họ chịu khó vào check trang quản lý wifi thường xuyên thì chắc sẽ biết nhưng không biết được cụ thể bạn là ai đâu :D Có điều phá pass giờ là chuyện dễ rồi, có phần mềm khá nhiều để phá, nhưng lỡ xui gặp nhà nào chặn luôn địa chỉ MAC thì có pass cũng như không.^^. Các pro công nghệ thì không biết có gặp khó khăn với vụ này không, còn mình thì không vượt nổi cái vụ chặn địa chỉ MAC này rồi. :D
toàn người hay di làm nên chắc ko check đâu, thế bạn có phần mềm ko, mình ko có lap, chí có đt đã root thôi

Upvote 0
đổi địa chỉ MAC là dc mà.. ^^

Upvote 0
Chà toàn cao thủ cờ rắc không nhỉ? ai PRO qua nhà em cờ rắc hộ em cái pass em tặng $500 ăn Tết ạ.

Upvote 0
Không ai free đâu cậu, cho cậu xài ké mà lỡ họ bị gì (không vô mạng được do 1 nguyên nhân nào đó) thì cậu là mục tiêu đầu tiên họ nghĩ đến.
Nếu cậu đăng nhập được rồi, họ lại không biết gì về máy tính thì vô tư, còn họ biết rành về máy tính thì không có cửa đâu. Nếu ai muốn tést mà ở TPHCM thì pm mình mình cho pass wifi của mình, kết nối ok luôn nhưng nếu ra inetrnet được thì mình tặng dàn máy tính của mình cho đem về luôn. còn vô internet không được thì trả mình $10 cái tội hack hiết :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,421
171,474
Latest member
Edge47

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week