• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cách upload nhanh nhất lên RapidShare

hieupharma

Junior
Reactions
183
MR
0.000
Nhờ anh em chỉ giúp cách upload RapidShare nhanh nhất giúp mình
Thanks trước nhé

Dùng Zoom up , giờ up RS thì lúc nào cũng max speed .

Không biết đúng ý của chủ thớt chưa ta :-?

còn phụ thuộc vào địa chỉ vps bác up ở đâu mà theo kn thì quất mấy em germany là ngon nhất với RS

còn phụ thuộc vào địa chỉ vps bác up ở đâu mà theo kn thì quất mấy em germany là ngon nhất với RS

^^, mình dùng RDP từ NL FR UK thì thấy up thằng RS lúc nào cũng đạt tối đa, mấy thằng khác thì còn tùy thời điểm chứ thằng này lúc nào cũng như nhau

Mình upload lên rapidshare = tool của nó hoặc dùng zoom ở VPS nhưng vẫn login ở máy ip VN thì có được không các bạn?

Mình upload lên rapidshare = tool của nó hoặc dùng zoom ở VPS nhưng vẫn login ở máy ip VN thì có được không các bạn?
bây giờ nó cần gì quản lý mấy vấn đề này, cứ vô tư thoải mái đi

đi 2 cái acc 2y ,2 ac 6m, thôi cạch, giá mà biết thế thì bỏ tiền túi cho lên pro thì khoe luôn rôi :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,007
171,058
Latest member
bertatl
Back
Top Bottom