Cách uống bia không say.

phamthangdlqb

Senior
Reactions
696
MR
0.001
Chat with me via Skype
Gặp đối thủ hả cậu, cứ chúc làm sao họ uống 2 ly thì cậu uống 1 ly là mấy thùng cậu cũng ko say.. nghe có vẽ tiểu nhân quá!
mình thì uống kém lắm, ngồi cạnh mấy cao thủ ngửi mùi cũng đã say rồi huống hồ là uống.. keke

boybokdau

Banned
Reactions
283
MR
0.000
Hì. Cách đây lúc 15 tuổi. bố mình dạy mình uống bia thế này. Các bác làm đc thì làm nhé. Hì. 1 ngày tập uống 1 đến 5 cốc nước lọc đầy vs tiêu chi là 1 hơi hết 1 cốc. Mình đã tập cho đến bây h. :v :v. Đối vs mình bia k có đối thủ.. Uống khi nào hết bia thì thôi. chứ k có chuyện say j cả. No bụng thì đi đái cho ra bớt..:D Còn vs rượu thì uống say thôi. Chắc là do tửu lượng của mình khá nên mới thế. Cách này chắc chỉ giúp đc cho các bác uống hay bị đầy bụng thôi nhỉ. Đối vs mình thì bia như nước lọc có ga..haha

link88

Senior
Reactions
448
MR
0.000
Như tile, các bạn cho mình hỏi có cách nào uống 1 thùng bia trong 5 - 6h mà không bị say không ( 1 thùng chứ không phải 1 két nha ae ). Mình đã lên google search nhưng những cách đó cũ mềm vẫn say bình thường chẳng tăng tửu lượng xíu nào cả hay mua thuốc uống cũng chả ăn thua. Vậy mình nên ăn thực phẩm gì hay uống gì trước khi uống bia 1 thùng như trên trong 5 - 6h mà không bị say. Mong ae chỉ giáo.

Bạn nào giúp ddc mình hậu tạ 5$ PM

Thanks
đơn giản thôi bạn chỉ cần uống trước 1h uống 2 trai trước đã .xong lúc sau uống lại đảm bảo đô gấp đôi mọi ngày

eagle12091

Hero
Reactions
246
MR
0.002
ngồi nói bu lu ba loa, nói càng nhìu càng tốt, ra vs ợ ra mửa hết vô ún tiếp, ko mửa ra thì chỉ cao thủ mới chịu nổi chừng đó

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,977
MR
0.293
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Như tile, các bạn cho mình hỏi có cách nào uống 1 thùng bia trong 5 - 6h mà không bị say không ( 1 thùng chứ không phải 1 két nha ae ). Mình đã lên google search nhưng những cách đó cũ mềm vẫn say bình thường chẳng tăng tửu lượng xíu nào cả hay mua thuốc uống cũng chả ăn thua. Vậy mình nên ăn thực phẩm gì hay uống gì trước khi uống bia 1 thùng như trên trong 5 - 6h mà không bị say. Mong ae chỉ giáo.

Bạn nào giúp ddc mình hậu tạ 5$ PM

Thanks
Vậy là mi chưa biết Đoàn Dự Đoàn công tử của đại lý với dáng người nhỏ nhắn thư sinh nhưng có thể uống bia rượu ngang tài ngang sức với Tiêu Phong ta,mi có biết hắn dùng bí kíp gì ko? đó chính là Lục Mạch Thần Kiếm -

1 trong những tuyệt học võ lâm đã thất truyền từ thời bà cố nội nhà ta -
với chiêu đó thì nó vừa uống bia vừa phọt ra bằng ngón tay thử hỏi uống bao nhiêu két cho say?

Nếu mi thích ta sẽ bảo thằng đệ họ Đoàn bán lại bí kíp đó cho mi với giá rẻ thoi- 2000 lượng vàng là dc rồi - mặc cả 200k chắc nó cũng bán luôn

Danieldong

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Hì. Cách đây lúc 15 tuổi. bố mình dạy mình uống bia thế này. Các bác làm đc thì làm nhé. Hì. 1 ngày tập uống 1 đến 5 cốc nước lọc đầy vs tiêu chi là 1 hơi hết 1 cốc. Mình đã tập cho đến bây h. :v :v. Đối vs mình bia k có đối thủ.. Uống khi nào hết bia thì thôi. chứ k có chuyện say j cả. No bụng thì đi đái cho ra bớt..:D Còn vs rượu thì uống say thôi. Chắc là do tửu lượng của mình khá nên mới thế. Cách này chắc chỉ giúp đc cho các bác uống hay bị đầy bụng thôi nhỉ. Đối vs mình thì bia như nước lọc có ga..haha
cách này hay cho các bác mới tập tành uống

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week